Divi 1.0 - en to vi translation catalogue (1800 entries)

en: % Comments
vi: % Lời bình

en: %1$s %2$s Settings
vi: %1$s %2$s Thiết lập

en: %1$s Background Color
vi: %1$s Màu nền

en: %1$s Border Color
vi: %1$s Biên giới Màu

en: %1$s Border Radius
vi: %1$s Biên giới bán kính

en: %1$s Border Width
vi: %1$s Biên giới Rộng

en: %1$s Columns
vi: %1$s Các cột

en: %1$s Font
vi: %1$s Phông chữ

en: %1$s Font Size
vi: %1$s Kích cỡ phông chữ

en: %1$s Icon
vi: %1$s Biểu tượng

en: %1$s Icon Color
vi: %1$s Biểu tượng màu

en: %1$s Icon Placement
vi: %1$s Biểu tượng Placement

en: %1$s Letter Spacing
vi: %1$s Khoảng cách chữ

en: %1$s Line Height
vi: %1$s Chiều cao dòng

en: %1$s Text Color
vi: %1$s Màu chữ

en: %1$s Text Size
vi: %1$s Cỡ Văn bản

en: %10$sBuilding beautiful pages is a breeze using the Visual Builder. To get started, add a new %1$s to your page by pressing the %2$s button. Next, add a %3$s of columns inside your section by pressing the %4$s button. Finally, start adding some content %5$s inside your columns by pressing the %6$s button. You can customize the design and content of any element on the page by pressing the %7$s button. If you ever need help, visit our %9$s page for a full list of tutorials.
vi: %10$sDựng nên những trang thật đẹp mắt sẽ như một làn gió khi sử Người Dựng Về Hình Thức. Để bắt đầu, thêm vào một %1$s mới  vào trang của bạn bằng cách nhấn nút %2$s. Tiếp theo,  thêm vào một %3$s trong các cột trong phần của bạn bằng cách nhấn nút %4$s. Cuối cùng, bắt đầu thêm vào một số nội dung %5$s bên trong các cột của bạn bằng cách nhấn nút%6$s. Bạn có thể tuỳ biến bản thiết kế và nội dung của bất cứ yếu tố nào trong trang bằng cách nhấn nút%7$s. Nếu bạn cần giúp đỡ, hãy ghé thăm trang %9$scủa chúng tôi cho một danh sách đầy đủ các bản hướng dẫn.

en: %d Comments
vi: %d Lời bình

en: %s Settings
vi: %s Cài đặt

en: &laquo; Older Entries
vi: &laquo; Mục Cũ hơn

en: (Edit)
vi: (Sửa)

en: -- Please Select --
vi: -- Vui lòng chọn --

en: 0 Comments
vi: 0 Lời bình

en: 0 comments
vi: 0 Lời bình

en: 1 Column
vi: 1 Cột

en: 1 Comment
vi: 1 Lời bình

en: 1 comment
vi: 1 Lời bình

en: 3 column row can't be used in this column.
vi: 3 cột dòng không dùng được trong cột này.

en: <span class="meta-nav">&larr;</span> Older Comments
vi: <span class="meta-nav">&larr;</span> Lời bình Cũ hơn

en: <strong>%1$s</strong> widget area has been created. You can create more areas, once you finish update the page to see all the areas.
vi: <strong>%1$s</strong> vùng tiện ích đã được tạo. Bạn có thể tạo nhiều vùng hơn, một khi bạn hoàn thành cập nhật trang để xem tất cả các vùng.

en: A Browser Backup Exists
vi: Đang tồn tại một Bản Dự phòng Trình duyệt

en: A browser backup exists for this post that is newer than  the version you are currently viewing. This backup was captured during your previous editing session, but you never saved it. Would you like to restore this backup and continue editing where you left off?
vi: Đang tồn tại một bản dự phòng trình duyệt cho bài đăng này, bản này mới hơn bản mà bạn hiện tại xem. Bản dự phòng này được chụp trong phiên chỉnh sửa trước đó của bạn, nhưng bạn chưa bao giờ lưu nó. Bạn có muốn khôi phục bản dự phòng này và tiếp tục chỉnh sửa ở chỗ bạn đã dừng lại không?

en: A name to associate with the account when displayed in the Aweber Lists select field.
vi: Một tên để liên kết với tài khoản khi hiển thị trong trường lựa chọn Danh sách Aweber.

en: A name to associate with the account when displayed in the Mailchimp Lists select field.
vi: Một tên để liên kết với tài khoản này khi hiển thị trong trường lựa chọn Danh sách Mailchimp.

en: A recent autosave exists for this post that is newer than the version you are currently viewing. This autosave was captured during your previous editing session, but you never saved it. Would you like to restore this autosave and continue editing where you left off?
vi: Đang tồn tại một bản lưu tự động gần đây cho bài đăng này đang tồn tại, bản lưu này mới hơn bản mà bạn hiện tại đang xem. Bản lưu tự động này được chụp lại trong phiên chỉnh sửa trước đó của bạn, nhưng bạn chưa bao giờ lưu nó. Bạn có muốn khôi phục bản lưu tự động này và tiếp tục chỉnh sửa ở chỗ bạn đã dừng lại không?

en: A split testing goal cannot be moved inside of a split testing subject. To perform this action you must first end your split test.
vi: Một mục tiêu kiểm tra phân tách không thể di chuyển bên trong đối tượng kiểm tra phân tách. Để thực hiện hành động này trước tiên bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách.

en: A split testing subject cannot be moved inside of a split testing goal. To perform this action you must first end your split test.
vi: Một đối tượng kiểm tra phân tách không thể di chuyển bên trong mục tiêu kiểm tra phân tách. Để thực hiện hành động này trước tiên bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách.

en: About Me
vi: Giới Thiệu Bản Thân

en: About Us
vi: Giới Thiệu Về Chúng Tôi

en: Above Title
vi: Trên Tiêu đề

en: Accept Or Discard Your Changes
vi: Chấp Nhận Hoặc Huỷ Bỏ Những Thay Đổi Của Bạn

en: Accept Your Changes
vi: Chấp nhận những thay đổi của bạn

en: Access Right Click Options
vi: Truy Cập Tuỳ Chọn Chuột Phải

en: Access Your Editing History
vi: Truy Cập Vào Lịch Sử Chỉnh Sửa Của Bạn

en: Access Your Row Options
vi: Truy Cập Vào Tuỳ Chọn Hàng

en: Accordion
vi: Dạng Thu Gọn

en: Account Name
vi: Tài Khoản Tên

en: Account URL
vi: Tài khoản URL

en: Active Link Color
vi: Màu Link hoạt động

en: Active Menu Link
vi: Liên kết Trình đơn Hoạt hoá

en: Active Portfolio Filter
vi: Bộ lọc Danh mục đang hoạt động

en: Active Tab
vi: Thẻ đang hoạt động

en: Active Tab Background Color
vi: Màu nền Thẻ đang hoạt động

en: Actual Size
vi: Thực Cỡ

en: Add
vi: Thêm

en: Add %1$s Icon
vi: Thêm %1$s Biểu tượng

en: Add A Module To The Column
vi: Thêm Một Đơn Vị Cấu Thành Vào Cột

en: Add A New Row Of Columns
vi: Thêm Một Hàng Cột Mới

en: Add A New Section
vi: Thêm Một Phần Mới

en: Add From Library
vi: Thêm vào từ Thư viện

en: Add Media
vi: Thêm đa truyền thông

en: Add New
vi: Thêm Mới

en: Add New %s
vi: Thêm mới %s

en: Add New Category
vi: Thêm Mới Phân Loại

en: Add New Item
vi: Thêm Mục Mới

en: Add New Layout
vi: Thêm Bố trí Mới

en: Add New Module
vi: Thêm mô-đun mới

en: Add New Project
vi: Thêm Dự Án Mới

en: Add New Row
vi: Thêm dòng mới

en: Add New Rule
vi: Thêm Luật Mới

en: Add New Section
vi: Thêm phân đoạn mới

en: Add New Tag
vi: Thêm Thẻ Mới

en: Add Row
vi: Thêm Hàng

en: Add Specialty Section
vi: Thêm Vùng Chọn Dạng Đặc Biệt

en: Add To Categories
vi: Thêm vào Các Mục

en: Add To Categories:
vi: Thêm vào Các Mục:

en: Add Your API Key
vi: Thêm khóa API của bạn

en: Add to Library
vi: Thêm vào thư viện

en: Add/Delete Item
vi: Thêm/Bỏ Mục

en: Added
vi: Thêm

en: Adjust Your Module Settings
vi: Điều Chỉnh Cài Đặt Đơn Vị Cấu Thành Của Bạn

en: Adjust Your Row Setting
vi: Điều Chỉnh Cài Đặt Hàng Của Bạn

en: Adjust padding to specific values, or leave blank to use the default padding.
vi: Điều chỉnh khoảng đến đến các giá trị nhất định, hoặc để trống để sử dụng giá trị khoảng đệm mặc định.

en: Adjust the spacing between each column in this row.
vi: Điều chỉnh khoảng cách giữa mỗi cột trong dòng này

en: Adjust the text used from the signup button.
vi: Điểu chỉnh chữ sử dụng từ nút đăng ký

en: Admin Label
vi: Nhãn Quản Trị

en: Administrator
vi: Quản trị

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Advanced Settings
vi: Nâng Cao Thiết Lập

en: After
vi: Sau

en: Album name
vi: Tên Album

en: Alignment
vi: Căn chỉnh

en: All
vi: Tất cả

en: All Categories
vi: Tất cả Mục

en: All Layouts
vi: Tất cả Bố trí

en: All Projects
vi: Tất Cả Trong Dự Án

en: All Tags
vi: Tất Cả Thẻ

en: All Time
vi: Toàn bộ thời gian

en: All advanced module settings in will be lost.
vi: Tất cả các thiết lập mô đun cao cấp sẽ bị mất.

en: All content created in the Divi Builder will be lost. Previous content will be restored.
vi: Tất cả nội dung được tạo trong Trình tạo Divi sẽ bị mất. Nội dung trước đó sẽ được khôi phục.

en: All of your current page content will be lost.
vi: Tất cả nội dung trong trang hiện tại của bạn sẽ bị mất.

en: All of your current page content will be lost. Do you wish to proceed?
vi: Tất cả nội dung của trang hiện tại của bạn sẽ bị mất. Bạn có muốn tiếp tục không?

en: All of your current role settings will be set to defaults. Do you wish to proceed?
vi: Tất cả hiện tại của ông vai thiết lập sẽ được đặt để mặc định. Anh có muốn tiếp tục không?

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .MP4 version here. <b>Important Note: Video backgrounds are disabled from mobile devices. Instead, your background image will be used. For this reason, you should define both a background image and a background video to ensure best results.</b>
vi: Tất cả các video nên được tải lên theo định dạng .MP4 hoặc .WEBM để đảm bảo khả năng tương thích tối đa trên tất cả các trình duyệt. Tải lên phiên bản MP4 ở đây. Lưu ý quan trọng: video nền bị vô hiệu hóa trên thiết bị di động. Thay vào đó, hình nền của bạn sẽ được sử dụng. Vì lý do này, bạn nên xác định cả hình nền và video nền để đảm bảo kết quả tốt nhất.

en: All videos should be uploaded in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers. Upload the .WEBM version here. <b>Important Note: Video backgrounds are disabled from mobile devices. Instead, your background image will be used. For this reason, you should define both a background image and a background video to ensure best results.</b>
vi: Tất cả các video nên được tải lên theo định dạng .MP4 hoặc .WEBM để đảm bảo khả năng tương thích tối đa trên tất cả các trình duyệt. Tải lên phiên bản .WEBM ở đây. Lưu ý quan trọng: video nền bị vô hiệu hóa trên thiết bị di động. Thay vào đó, hình nền của bạn sẽ được sử dụng. Vì lý do này, bạn nên xác định cả hình nền và video nền để đảm bảo kết quả tốt nhất.

en: Allow video to be paused by other players when they begin playing
vi: Cho phép dừng video bởi các trình duyệt khác khi bắt đầu phát

en: Allowed Symbols
vi: Biểu Tượng Được Cho Phép

en: Alphanumeric Only (A-Z, 0-9)
vi: Chỉ Vừa Chữ Vừa Số (A-Z, 0-9)

en: Always Center Image On Mobile
vi: Luôn đặt Hình ảnh vào Trung tâm trên Điện thoại

en: An Autosave Exists
vi: Đang tồn tại một bản lưu tự động

en: An Error Occurred
vi: Đã xảy ra lỗi

en: An error has occurred while saving your page. Various problems can cause a save to fail, such as a lack of server resources, firewall blockages, plugin conflicts or server misconfiguration. You can try saving again by clicking Try Again, or you can download a backup of your unsaved page by clicking Download Backup. Backups can be restored using the portability system while next editing your page.
vi: Đã có lỗi xảy ra trong khi lưu trang của bạn. Rất nhiều vấn đề có thể khiến thao tác lưu thất bại, chẳng hạn như thiếu các nguồn lực máy chủ, chặn tường lửa, xung khắc plugin hoặc cấu hình sai máy chủ. Bạn có thể thử lưu lại lần nữa bằng cách nhấp vào Thử lại, hoặc bạn có thể tải bản sao dự phòng trang chưa lưu của mình bằng cách nhấp vào Tải Bản sao dự phòng. Các bản sao dự phòng có thể được khôi phục bằng cách sử dụng hệ thống di động trong khi chỉnh sửa tiếp trang của bạn.

en: Animation
vi: Ảnh Động

en: Any
vi: Bất kì

en: Arrows
vi: Mũi tên

en: Arrows Color
vi: Màu Mũi tên

en: Arrows Custom Color
vi: Tùy chỉnh Màu Mũi tên

en: Artist Name
vi: Tên nghệ sĩ

en: Attributes
vi: Thuộc tính

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Audio Content
vi: Nội dung Âm thanh

en: Audio Cover Art
vi: Hình ảnh Âm thanh

en: Audio Meta
vi: Lý lịch dữ liệu âm thanh

[ctx: Audio Module meta information]
en: by <strong>%1$s</strong>
vi: bởi <strong>%1$s</strong>

en: Audio Title
vi: Tiêu đề Âm thanh

en: Author
vi: Tác giả

en: Author Name
vi: Tên Tác giả

en: Author/Company URL
vi: URL Tác giả/Công ty

en: Automatic Animation
vi: Ảnh Động Tự Động

en: Automatic Animation Speed (in ms)
vi: Tốc Độ Ảnh Động Tự Động (bằng miligiây)

en: Automatic Carousel Rotation
vi: Xoay Ảnh trượt Tự động

en: Automatic Carousel Rotation Speed (in ms)
vi: Tốc độ Xoay Ảnh trượt Tự động (bằng miligiây)

en: Automatic Excerpt Length
vi: Độ dài Đoạn trích Tự động

en: Aweber List
vi: Danh sách Aweber

en: Aweber is set up properly. You can remove connection here if you wish.
vi: Aweber là sắp đặt đúng chỗ. Cậu có thể gỡ bỏ việc kết nối ở đây nếu cậu muốn.

en: Background
vi: Nền

en: Background Color
vi: Màu Nền

en: Background Gradient
vi: Nền Theo Biên Độ Giảm Dần

en: Background Image
vi: Hình Nền:

en: Background Image Blend
vi: Pha Trộn Hình Nền

en: Background Image Position
vi: Ảnh Nền Vị Trí

en: Background Image Repeat
vi: Hình Ảnh Nền Lặp Lại

en: Background Image Size
vi: Nền Cỡ Ảnh

en: Background Overlay Color
vi: Màu Ảnh chèn Nền

en: Background Video Height
vi: Chiều Cao Video Nền

en: Background Video MP4
vi: Video Nền .MP4

en: Background Video Webm
vi: Video Nền .WEBM

en: Background Video Width
vi: Chiều rộng Video Nền

en: Background:
vi: Nền:

en: Backup of %s
vi: Bản sao dự phòng của %s

en: Bar Background Color
vi: Màu Nền Thanh

en: Bar Bottom Padding
vi: Khoảng đệm dưới của Thanh

en: Bar Counter
vi: Thanh Bộ đếm

en: Bar Counter Settings
vi: Thiết Lập Bộ Đếm Thanh

en: Bar Counters
vi: Bộ Đếm Dạng Thanh

en: Bar Top Padding
vi: Khoảng đệm trên của Thanh

en: Before
vi: Trước

en: Before ending your split test, you must choose which split testing variation to keep. Please select your favorite or highest converting subject. Alternative split testing subjects will be removed.
vi: Trước khi bạn kết thúc bài kiểm tra phân tách, bạn phải chọn biến thể kiểm tra phân tách nào cần giữ. Vui lòng chọn đối tượng ưa thích hoặc có mức chuyển đổi cao nhất. Các đối tượng kiểm tra phân tách còn lại sẽ được gỡ bỏ.

en: Below Title
vi: Dưới Tiêu đề

en: Best Selling Products
vi: Sản phẩm bán chạy nhất

en: Blog Masonry
vi: Blog Kẻ Lưới Xen Kẽ

en: Blog Standard
vi: Blog Dạng Lưới

en: Blurb
vi: Lời giới thiệu

en: Blurb Content
vi: Nội dung Phụ đề

en: Blurb Image
vi: Hình ảnh phụ đề

en: Blurb Title
vi: Tên Phụ đề

en: Body
vi: Thân

en: Bold Text
vi: Bôi đậm Ký tự

en: Border
vi: Viền

en: Border Color
vi: Màu Khung viền

en: Border Radius
vi: Bán kính Khung viền

en: Border Style
vi: Kiểu Khung viền

en: Border Width
vi: Chiều rộng Khung viền

en: Bottom
vi: Dưới cùng

en: Bottom Center
vi: Dưới Trung Tâm

en: Bottom Left
vi: Đáy

en: Bottom Padding
vi: Khoảng đệm dưới

en: Bottom Right
vi: Đáy Rồi

en: Bottom To Top
vi: Dưới Lên Trên

en: Bounce Rate
vi: Tỷ lệ thoát

en: Bounce Rate Limit
vi: Giới hạn tỷ lệ thoát

en: Bounces
vi: Tỷ lệ thoát

en: Builder Cache Warning
vi: Cảnh báo bộ nhớ đệm Builder

en: Builder Interface
vi: Xây Dựng Diện

en: Builder files may also be cached in your browser. Please clear your browser cache.
vi: Tập tin Builder cũng có thể được lưu làm bộ nhớ đệm trong trình duyệt của bạn. Vui lòng xóa bộ nhớ đệm trong trình duyệt của bạn.

en: Builder settings synced
vi: Đồng bộ cài đặt Trình tạo Builder

en: Built For
vi: Tạo Cho

en: Built For Any
vi: Tạo Cho Bất kỳ

en: Bullet
vi: Chấm

en: Bullet Color
vi: Màu chấm

en: Button %1$s Text
vi: Chữ của Nút %1$s

en: Button %1$s URL
vi: URL của Nút %1$s

en: Button One
vi: Một Cái Nút

en: Button Relationship
vi: Tương quan giữa các nút

en: Button Text
vi: Chữ Của Nút

en: Button Two
vi: Nút Hai

en: Button URL
vi: URL nút

en: Button alignment
vi: Canh chỉnh nút

en: Button and Border Color
vi: Màu Nút và Viền

en: CSS Class
vi: Lớp CSS

en: CSS ID & Classes
vi: ID & Các lớp CSS

en: CSS ID &amp; Classes
vi: ID & các Lớp CSS

en: Call
vi: Gọi

en: Call To Action
vi: Lệnh Hành Động

en: Can't Clear Layout
vi: Không thể xóa giao diện

en: Can't Clone Row
vi: Không thể nhân bản dòng

en: Can't Clone Section
vi: Không thể nhân bản phân đoạn

en: Can't Import/Export Layout
vi: Không thể Nhập/Xuất Giao diện

en: Can't Load Layout
vi: Không thể tải giao diện

en: Can't Move Goal
vi: Không thể di chuyển mục tiêu

en: Can't Move Subject
vi: Không thể di chuyển đối tượng

en: Can't Remove Row
vi: Không thể xóa dòng

en: Can't Remove Section
vi: Không thể xóa phân đoạn

en: Can't Save Layout
vi: Không thể lưu giao diện

en: Can't Save Module
vi: Không thể lưu mô-đun

en: Can't Save Row
vi: Không thể lưu dòng

en: Can't Save Section
vi: Không thể lưu phân đoạn

en: Cancel
vi: Hủy

en: Captcha Field
vi: Trường Xác minh

en: Captcha Text
vi: Văn bản Xác minh

en: Caption
vi: Đầu đề

en: Carousel
vi: Ảnh trượt

en: Case Study
vi: Nghiên Cứu Tình Huống

en: Categories
vi: Phân loại

en: Category
vi: Mục

en: Center
vi: Giữa

en: Center Left
vi: Trung Tâm Trái

en: Center List Items
vi: Căn giữa các Mục trong Danh sách

en: Center Right
vi: Trung Tâm Rồi

en: Center Text
vi: Chính giữa Văn bản

en: Change API Key
vi: Đổi khóa API

en: Change Column Structure
vi: Đổi cấu trúc cột

en: Change Gutter Width
vi: Thay đổi Độ rộng khoảng cách cột

en: Change Structure
vi: Thay đổi Cấu trúc

en: Change to Yes if you would like to adjust the width of this row to a non-standard width.
vi: Chuyển sang Có nếu bạn muốn điều chỉnh chiều rộng của dòng này thành chiều rộng không tiêu chuẩn.

en: Chat
vi: Tán gẫu

en: Checkbox
vi: Hộp kiểm tra

en: Checked By Default
vi: Đã Được Kiểm Tra Mặc Định

en: Choose A Design To Start With
vi: Chọn Một Thiết Kế Để Bắt Đầu

en: Choose A Section Type
vi: Chọn Một Kiểu Phần

en: Choose Column Structure
vi: Chọn Cấu trúc Cột

en: Choose Custom Color
vi: Chọn Tùy chỉnh Màu

en: Choose File
vi: Chọn tập tin

en: Choose Layout
vi: Chọn giao diện

en: Choose a Background Image
vi: Chọn Hình Nền

en: Choose a Background Video MP4 File
vi: Chọn Tập Tin Video Nền .MP4

en: Choose a Background Video WEBM File
vi: Chọn Tập Tin Video Nền .WEBM

en: Choose a MailChimp list. If you don't see any lists, click "Add" to add a MailChimp account.
vi: Chọn một danh sách MailChimp. Nếu bạn không nhìn thấy bất kỳ danh sách nào, nhấp vào "Thêm" để thêm một tài khoản MailChimp.

en: Choose a Slide Image
vi: Chọn Ảnh cho Slide

en: Choose a Video MP4 File
vi: Chọn Tập Tin Video .MP4

en: Choose a Video WEBM File
vi: Chọn Tập tin Video .WEBM

en: Choose a service provider.
vi: Chọn một nhà cung cấp dịch vụ.

en: Choose a title of your login box.
vi: Chọn tiêu đề cho ô đăng nhập của bạn.

en: Choose a title of your signup box.
vi: Chọn tiêu đề cho ô đăng ký của bạn.

en: Choose an AWeber list. If you don't see any lists, click "Add" to add an AWeber account.
vi: Chọn một danh sách AWeber. Nếu bạn không thấy bất kỳ danh sách nào, nhấp vào "Thêm" để thêm một tài khoản AWeber.

en: Choose an Audio file
vi: Chọn tập tin âm thanh

en: Choose an Image
vi: CHọn Ảnh

en: Choose an icon to display for the scroll down button.
vi: Chọn một biểu tượng để hiển thị cho nút kéo xuống.

en: Choose an icon to display with your blurb.
vi: Chọn biểu tượng để hiển thị với phần minh họa của bạn.

en: Choose how many columns to display.
vi: Chọn số cột để hiển thị.

en: Choose how many posts you would like to display in the slider.
vi: Chọn số bài đăng muốn hiển thị trong bộ trượt.

en: Choose how many posts you would like to offset by
vi: Chọn số lượng bài đăng bạn muốn bù vào

en: Choose how much posts you would like to display per page.
vi: Chọn số lượng bài viết bạn muốn hiển thị mỗi trang.

en: Choose how your products should be ordered.
vi: Chọn cách sắp xếp sản phẩm của bạn.

en: Choose image
vi: Chọn hình ảnh

en: Choose the orientation of the gallery thumbnails.
vi: Chọn hướng cho hình thu nhỏ thư viện.

en: Choose the social network
vi: Chọn mạng xã hội

en: Choose the type of field
vi: Chọn kiểu trường

en: Choose whether any or all of the rules should be fulfilled
vi: Lựa chọn bất kì hoặc tất cả những luật lệ nên được thực hiện

en: Choose whether or not the URL should open in a new window.
vi: Chọn nên mở URLs hay không trong cửa sổ mới.

en: Choose whether or not the quote icon should be visible.
vi: Chọn có nên hiện biểu tượng ngoặc kép hay không.

en: Choose whether or not this toggle should start in an open or closed state.
vi: Chọn nút Chuyển trạng thái này có nên bắt đầu ở trạng thái mở hoặc đóng hay không.

en: Choose which categories you would like to exclude from the search results.
vi: Chọn mục bạn muốn loại trừ khỏi kết quả tìm kiếm.

en: Choose which categories you would like to include in the feed.
vi: Chọn thể loại bạn muốn đưa vào trong nguồn cấp dữ liệu.

en: Choose which categories you would like to include in the slider.
vi: Chọn mục muốn bao gồm trong bộ trượt.

en: Choose which categories you would like to include.
vi: Chọn nào phân loại anh muốn bao gồm.

en: Choose which side of the page your sidebar will be on. This setting controls text orientation and border position.
vi: Chọn slide của trang mà thanh trượt của bạn hiển thị. Thiết Lập này kiểm soát hướng dòng chữ và vị trí biên.

en: Choose which type of products you would like to display.
vi: Chọn loại sản phẩm bạn muốn hiển thị..

en: Choose your desired portfolio layout style.
vi: Chọn phong cách giao diện hồ sơ của bạn.

en: Circle
vi: Hình tròn

en: Circle Border Color
vi: Màu sắc Viền Vòng tròn

en: Circle Color
vi: Màu sắc Vòng tròn

en: Circle Color Opacity
vi: Độ mờ màu Vòng đếm

en: Circle Counter
vi: Bộ Đếm Hình Tròn

en: Circle Counter Title
vi: Tên Bộ đếm Vòng

en: Circle Icon
vi: Biểu Tượng Tròn

en: Clear
vi: Xoá

en: Clear Browser Cache
vi: Xóa bộ nhớ đệm trong trình duyệt

en: Clear Layout
vi: Xóa Giao Diện

en: Clear Plugin Cache
vi: Xóa bộ nhớ đệm của trình cắm

en: Cleared
vi: Dọn sạch sẽ

en: Click here to create new menu
vi: Nhấn vào đây để tạo trình đơn mới

en: Click the highlighted green check mark button to accept your changes.
vi: Nhấn nút dấu tích được tô sáng màu xanh để chấp nhận những thay đổi của bạn.

en: Clicks
vi: Lượt nhập chuột

en: Clickthrough Rate
vi: Tỷ lệ nhấp

en: Clone Module
vi: Sao chép Mô-đun

en: Clone Row
vi: Sao chép Hàng

en: Clone Section
vi: Sao chép Vùng Chọn

en: Cloned
vi: Truyền giống vô tính

en: Close
vi: Đóng

en: Close Modal
vi: Đóng Hộp thoại bật lên

en: Closed Toggle Background Color
vi: Màu nền Công tắc khi đóng

en: Closed Toggle Text Color
vi: Màu chữ Công tắc khi đóng

en: Code
vi: Mã

en: Collapse
vi: Sụp đổ

en: Collapse Settings
vi: Thu gọn Cài đặt

en: Collapsed
vi: Đổ sập

en: Color
vi: Màu

en: Color Burn
vi: Màu Tương Phản

en: Color Dodge
vi: Màu Nhạt Dần

en: Color Palette
vi: Bảng Màu

en: Color Picker Color Pallete
vi: Bảng chọn màu

en: Column
vi: Cột

en: Column %s After
vi: Cột %s sau này

en: Column %s Background
vi: Cột %s Nền

en: Column %s Background Color
vi: Màu nền cột %s

en: Column %s Background Image
vi: Ảnh nền cột %s

en: Column %s Background Image Blend
vi: Cột %s Hình Ảnh Nền Pha Trộn

en: Column %s Background Image Position
vi: Cột %s Vị Trí Hình Ảnh Nền

en: Column %s Background Image Repeat
vi: Cột %s Hình Ảnh Nền Lặp Lại

en: Column %s Background Image Size
vi: Cột %s Kích Thước Hình Ảnh Nền

en: Column %s Background Video Height
vi: Cột %s Chiều Cao Video Nền

en: Column %s Background Video MP4
vi: Cột %s Video MP4 Nền

en: Column %s Background Video Webm
vi: Cột %s Video Webm Nền

en: Column %s Background Video Width
vi: Cột %s Chiều Rộng Video Nền

en: Column %s CSS Class
vi: Lớp CSS cột %s

en: Column %s CSS ID
vi: CSS ID cột %s

en: Column %s Custom Padding
vi: Canh lề tùy chỉnh cột %s

en: Column %s End Position
vi: Cột %s Vị trí kết thúc

en: Column %s Gradient Direction
vi: Cột %s Chiều Biên Độ Giảm Dần

en: Column %s Gradient End
vi: Cột %s Biên Độ Kết Thúc

en: Column %s Gradient Start
vi: Cột %s Biên Độ Bắt Đầu

en: Column %s Gradient Type
vi: Cột %s Kiểu Biên Độ Giảm Dần

en: Column %s Main Element
vi: Phần tử chính cột %s

en: Column %s Parallax Effect
vi: Hiệu ứng Parallax cột %s

en: Column %s Parallax Method
vi: Phương pháp Parallax cột %s

en: Column %s Pause Video
vi: Cột %s Tạm Ngưng Video

en: Column %s Radial Direction
vi: Cột %s Chiều Tia

en: Column %s Start Position
vi: Cột %s Vị trí bắt đầu

en: Column %s Use Background Color Gradient
vi: Cột %s Sử Dụng Màu Nền Theo Biên Độ Giảm Dần

en: Column %s before
vi: Cột %s trước đây

en: Column 1
vi: Cột 1

en: Column 2
vi: Cột 2

en: Column 3
vi: Cột 3

en: Column 4
vi: Cột 4

en: Columns Number
vi: Số cột

en: Coming Soon
vi: Sắp Ra Mắt

en: Comment
vi: Lời bình

en: Comment Avatar
vi: Ảnh đại diện cho bình luận

en: Comment Body
vi: Phần bình luận

en: Comment Content
vi: Nội dung bình luận

en: Comment Meta
vi: Siêu dữ liệu về bình luận

en: Comments
vi: Lời bình

en: Comments Count
vi: Số bình luận

en: Company Name
vi: Tên Công ty

en: Conditional Logic
vi: Lập Luận Có Điều Kiện

en: Configuration error: List is not defined
vi: Cấu hình lỗi: danh Sách không phải xác định

en: Configure Subject Variations
vi: Cấu hình biến thể của đối tượng

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Congratulations, you have selected a split testing subject! Next you need to select your goal. After closing this window, please click the section, row or module that you want to use as your goal. Depending on the element you choose, Divi will track relevant conversion rates for clicks, reads or sales. For example, if you select a Call To Action module as your goal, then Divi will track how variations in your test subjects affect how often visitors read and click the button in your Call To Action module. The test subject itself can also be selected as your goal.
vi: Xin chúc mừng, bạn đã chọn một chủ đề kiểm tra phân tách! Tiếp theo, bạn cần phải chọn mục tiêu của mình. Sau khi đóng cửa sổ này, vui lòng nhấn vào các đoạn, hàng hoặc mô-đun mà bạn muốn sử dụng làm mục tiêu của mình. Tùy thuộc vào phần tử mà bạn chọn, Divi sẽ theo dõi tỷ lệ chuyển đổi thích hợp cho lượt nhấp chuột, số đọc hoặc bán hàng. Ví dụ, nếu bạn chọn mô-đun Call To Action làm mục tiêu của mình, thì Divi sẽ theo dõi biến thể trong đối tượng kiểm tra của bạn có ảnh hưởng như thế nào đến mức độ thường xuyên khi khách truy cập đọc và nhấn nút trong mô-đun Call To Action của bạn. Bản thân đối tượng kiểm tra cũng có thể được chọn làm mục tiêu.

en: Congratulations, your split test is ready to go! You will notice that your split testing subject has been duplicated. Each split testing variation will be displayed to your visitors and statistics will be collected to figure out which variation results in the highest goal conversion rate. Your test will begin when you save this page.
vi: Xin chúc mừng, bài kiểm tra phân tách của bạn đã sẵn sàng tiến hành! Bạn sẽ nhận thấy rằng đối tượng kiểm tra phân tách của mình đã được nhân đôi. Mỗi biến thể kiểm tra phân tách sẽ được hiển thị cho khách truy cập và thu thập số liệu thống kê để tìm ra biến thể nào có tỷ lệ chuyển đổi mục tiêu cao nhất. Bài kiểm tra của bạn sẽ bắt đầu khi bạn lưu trang này.

en: Connecting...
vi: Đang kết nối...

en: Connection failed
vi: Kết nối thất bại

en: Contact Button
vi: Nút Liên hệ

en: Contact Form
vi: Biểu mẫu Liên hệ

en: Contact Title
vi: Tên Liên hệ

en: Contact Us
vi: Liên Hệ Với Chúng Tôi

en: Contacting your host and asking them to increase the following PHP variables may help: memory_limit, max_execution_time, upload_max_filesize, post_max_size, max_input_time, max_input_vars. In addition, auditing your firewall error log (such as ModSecurity) may reveal false positives that are preventing saves from completing.
vi: Liên hệ với máy chủ của bạn và đề nghị họ tăng các biến PHP sau có thể sẽ giúp ích: memory_limit, max_execution_time, upload_max_filesize, post_max_size, max_input_time, max_input_vars. Ngoài ra, việc kiểm tra bản ghi nhận lỗi truy cập tường lửa của bạn (chẳng hạn như ModSecurity) có thể phát hiện các lỗi dương tính giả đang cản trở hoàn tất việc lưu này.

en: Container
vi: Nơi chứa

en: Content
vi: Nội dung

en: Content Area Background Color
vi: Màu nền phần nội dung

en: Content Display
vi: Hiển thị Nội dung

en: Content Font Color
vi: Màu Phông chữ Nội dung

en: Content Settings
vi: Cài đặt Nội dung

[ctx: Content Settings]
en: Content
vi: Nội dung

en: Content entered here will appear below the subheading text.
vi: Nội dung nhập tại đây sẽ hiển thị dưới văn bản tiêu đề con.

en: Continue Automatic Slide on Hover
vi: Tiếp tục Tự động đi Trượt vào cái này

en: Contract Modal
vi: Thu gọn Modal

en: Contributor
vi: Người đóng góp

en: Control how many products are displayed.
vi: Kiểm soát số lượng sản phẩm được hiển thị.

en: Control how many projects are displayed. Leave blank or use 0 to not limit the amount.
vi: Kiểm soát số lượng dự án được hiển thị. Để trống hoặc sử dụng 0 để không giới hạn số lượng.

en: Controls
vi: Điều khiển

en: Controls Colors
vi: Màu sắc Điều khiển

en: Conversion Goals
vi: Mục tiêu chuyển đổi

en: Conversion Rate
vi: Tỷ lệ chuyển đổi

en: Conversions
vi: Chuyển đổi

en: Copied
vi: Sao chép

en: Copy
vi: Nghe rõ

en: Copy Module
vi: Sao chép Mô đun

en: Copy Module Styles
vi: Sao chép các Kiểu Mô đun

en: Copy Style
vi: Sao chép Kiểu

en: Countdown Timer
vi: Bộ Đếm Lùi

en: Countdown Timer Title
vi: Tiêu Đề Bộ Đếm Ngược

en: Countdown To
vi: Đếm Ngược Đến

en: Counter Amount
vi: Số Bộ đếm

en: Counter Container
vi: Khoảng chứa Bộ đếm

en: Counter Title
vi: Tên Bộ đếm

en: Cover
vi: Yểm trợ

en: Cover Art Image URL
vi: URL Ảnh Bìa

en: Create
vi: Tạo

en: Create New Category
vi: Tạo Mục Mới

en: Creative Agency
vi: Cơ Quan Sáng Tạo

en: Currency
vi: Tiền tệ

en: Currency &amp; Frequency
vi: Tiền tệ &âm li; Tần số

en: Current Color
vi: Màu hiện tại

en: Custom CSS
vi: CSS tuỳ biến

en: Custom Margin
vi: Tùy chỉnh Căn lề

en: Custom Padding
vi: Tùy chỉnh Đệm

en: Custom Taxonomy Name
vi: Tên Phân loại Tuỳ biến

en: Custom Width
vi: Tùy chỉnh chiều rộng

en: Cut
vi: Cắt

en: Cut Module
vi: Cắt Mô đun

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Dark
vi: Tối

en: Dark Text Color
vi: Màu chữ đậm

en: Darken
vi: Làm Tối

en: Dashed
vi: Khung viền nét gạch

en: Date Format
vi: Định dạng Ngày

en: Date: new to old
vi: Ngày: mới tới cũ

en: Date: old to new
vi: Ngày: cũ tới mới

en: Day
vi: Ngày

en: Day(s)
vi: Ngày(s)

en: Decrease Font Size
vi: Giảm Kích thước Phông chữ

en: Decrease Row Padding
vi: Giảm Khoảng đệm giữa các Hàng

en: Decrease Row Padding By 10px
vi: Giảm Khoảng đệm giữa các Hàng Đi 10px

en: Decrease Section Padding
vi: Giảm Khoảng đệm giữa các phân vùng

en: Decrease Section Padding By 10px
vi: Giảm Khoảng đệm giữa các phân vùng Đi 10px

en: Default
vi: Mặc định

en: Default Sorting
vi: Sắp xếp mặc định

en: Define a custom background color for your module, or leave blank to use the default color.
vi: Xác định màu nền tùy chỉnh cho mô-đun của bạn, hoặc để trống để sử dụng màu sắc mặc định.

en: Define a number for the circle counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.). <strong>Note: You can use only natural numbers from 0 to 100</strong>
vi: Xác định số cho bộ đếm hình tròn. (Không gồm bảng phần trăm, sử dụng tùy chọn bên dưới.) Ghi chú: Bạn chỉ có thể sử dụng số tự nhiên từ 0 đến 100

en: Define a number for the counter. (Don't include the percentage sign, use the option below.)
vi: Xác định số bảng màu. (Không gồm bảng phần trăm, sử dụng tùy chọn bên dưới.)

en: Define a percentage for this bar.
vi: Xác định phần trăm cho thanh này.

en: Define a sub title for the table if desired.
vi: Xác định tiêu đề phụ cho bảng nếu muốn.

en: Define a title for the pricing table.
vi: Xác định tiêu đề cho bảng giá.

en: Define a title for your contact form.
vi: Xác định tiêu đề cho mẫu đơn liên hệ của bạn.

en: Define a title.
vi: Xác định tiêu đề.

en: Define an album name.
vi: Xác định tên album.

en: Define an artist name.
vi: Xác định tên nghệ sĩ.

en: Define custom text for the next link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
vi: Định nghĩa văn bản tuỳ biến cho liên kết kế. Bạn có thể dùng biến <strong>%title</strong> để bao gồm tựa bài viết. Để trống cho mặc định.

en: Define custom text for the previous link. You can use the <strong>%title</strong> variable to include the post title. Leave blank for default.
vi: Định nghĩa văn bản tuỳ biến cho liên kết trước. Bạn có thể dùng biến <strong>%title</strong> để bao gồm tựa bài viết. Để trống cho mặc định.

en: Define custom width for this Row
vi: Xác định tùy chỉnh chiều rộng cho dòng này

en: Define how much space should be added below the divider.
vi: Xác định khoảng cách cần có dưới nhân tố chia

en: Define the HTML ALT text for your image here.
vi: Xác định dòng chữ thay thế cho ảnh của bạn ở đây.

en: Define the audio file for use in the module. To remove an audio file from the module, simply delete the URL from the settings field.
vi: Xác định tập tin âm thanh để sử dụng trong mô-đun. Để xóa tập tin âm thanh khỏi mô-đun, bạn chỉ cần xóa URL từ ô thiết lập.

en: Define the length of automatically generated excerpts. Leave blank for default ( 270 )
vi: Định nghĩa độ dài của đoạn trích phát sinh tự động. Để trống cho mặc định ( 270 )

en: Define the method, used for the parallax effect.
vi: Xác định phương pháp, sử dụng cho hiệu ứng thị sai.

en: Define the number of images that should be displayed per page.
vi: Xác định số lượng ảnh đó nên hiển thị trên mỗi trang.

en: Define the number of projects that should be displayed per page.
vi: Xác định số lượng dự án sẽ hiển thị mỗi trang.

en: Define the text for the slide button
vi: Xác định dòng chữ cho nút trượt

en: Define the text of the form submit button.
vi: Định nghĩa văn bản về dạng nút phát lệnh.

en: Define the text which will be displayed on "Read More" button. Leave blank for default ( Read More )
vi: Định nghĩa văn bản hiển thị trên nút "Read More". Để trống cho mặc định ( Đọc Tiếp )

en: Define the text which will be displayed on "Read More" button. leave blank for default ( Read More )
vi: Định nghĩa văn bản hiển thị trên nút "Read More". Để trống cho mặc định ( Đọc Tiếp )

en: Define the title text for your slide.
vi: Xác định dòng chữ tiêu đề cho slide của bạn.

en: Define the unique ID of this field. You should use only English characters without special characters and spaces.
vi: Định nghĩa ID đơn nhất cho trường này. Bạn chỉ nên dùng ký tự tiếng Anh không có khoảng cách hay ký hiệu đặc biệt.

en: Define whether the field should be required or optional
vi: Định nghĩa trường là yêu cầu hay tuỳ chọn

en: Delete
vi: Xóa

en: Delete Module
vi: Xóa mô-đun

en: Delete Row
vi: Xóa Hàng

en: Delete Section
vi: Xóa Vùng Chọn

en: Description
vi: Mô tả

en: Design
vi: Thiết kế

en: Design Settings
vi: Cài đặt Thiết kế

[ctx: Design Settings]
en: Advanced
vi: Cao cấp

[ctx: Design Settings]
en: Design
vi: Thiết kế

en: Desktop
vi: Màn hình

en: Desktop View
vi: Giao diện máy tính

en: Did
vi: Làm

en: Difference
vi: Sự khác biệt

en: Disable
vi: Tắt

en: Disable Builder
vi: Tắt trình tạo

en: Disable Debug Mode
vi: Vô hiệu hóa chế độ gỡ lỗi

en: Disable Global
vi: Vô hiệu hóa toàn cục

en: Disable Item
vi: Tắt Mục

en: Disable Memory Limit Increase
vi: Vô hiệu hóa tăng giới hạn bộ nhớ

en: Disable Module
vi: Vô hiệu hóa Mô đun

en: Disable on
vi: Tắt vào

en: Disable this option if you want to ignore manually defined excerpts and always generate it automatically.
vi: Tắt tuỳ chọn này nếu bạn muốn bỏ qua những đoạn trích định nghĩa thủ công và luôn phát sinh tự động.

en: Disabled
vi: Tắt

en: Disabling this option will remove the circle button at the bottom of the slider.
vi: Vô hiệu hóa tùy chọn này sẽ gỡ bỏ các nút tròn ở dưới cùng thanh trượt.

en: Discard & Exit
vi: Hủy & Thoát

en: Discard All Changes
vi: Hủy tất cả thay đổi

en: Display Captcha
vi: Hiển thị Captcha

en: Display Image Overlays on Main Video
vi: Hiển thị Lớp Phủ Ảnh trên Video Chính

[ctx: Divi Builder]
en: Builder
vi: Người dựng

en: Divi Builder Demo
vi: Bản Mẫu Người Dựng Tiện Lợi

en: Divi Builder Helper
vi: Trợ giúp Trình tạo Divi

en: Divi Builder Layout
vi: Giao diện Divi Builder

en: Divi Builder Layouts
vi: Giao diện Divi Builder

en: Divi Builder Settings
vi: Cài đặt Divi Builder

en: Divi Builder Timeout
vi: Hết hạn Divi Builder

en: Divi Library
vi: Thư viện Divi

en: Divi Role Editor
vi: Divi Vai Biên Tập

en: Divi Role Editor Settings
vi: Cài đặt biên tập vai trò của Divi

en: Divider
vi: Khoảng ngăn

en: Divider Position
vi: Vị trí Nhân tố Chia

en: Divider Style
vi: Kiểu Nhân tố Chia

en: Divider Weight
vi: Trọng số Nhân tố Chia

en: Do you wish to proceed?
vi: Bạn có muốn tiếp tục?

en: Documentation
vi: Có tài liệu

en: Don't Restore
vi: Không Khôi phục

en: Don't Show Divider
vi: Không Hiển thị Dòng phần chia

en: Done
vi: Làm

en: Dot Nav Custom Color
vi: Tùy chỉnh Màu Chấm điều hướng

en: Dotted
vi: Khung viền nét chấm

en: Double
vi: Khung viền đôi

en: Download Backup
vi: Tải Bản sao dự phòng

en: Download backup before importing
vi: Tải bản sao lưu trước khi nhập

en: Downwards
vi: Đổ xuống

en: Draft saved at %s.
vi: Bản nháp, đã lưu tại %s.

en: Drag & Drop Content
vi: Kéo & Thả Nội Dung

en: Draggable on Mobile
vi: Có thể kéo trên Di động

en: Dropdown Menu Animation
vi: Minh họa Danh mục Thả xuống

en: Dropdown Menu Background Color
vi: Màu nền Danh mục Thả xuống

en: Dropdown Menu Container
vi: Bộ chứa Trình đơn Thả xuống

en: Dropdown Menu Line Color
vi: Màu dòng Danh mục Thả xuống

en: Dropdown Menu Links
vi: Liên kết Trình đơn Thả xuống

en: Dropdown Menu Text Color
vi: Màu chữ Danh mục Thả xuống

en: Duplicate Module
vi: Sao chép mô-đun

en: Duplicate Row
vi: Sao chép dòng

en: Duplicate Section
vi: Sao chép phân đoạn

en: During preview, link to different page is disabled
vi: Trong xem thử, link khác trang bị tắt

en: Each Module comes with various settings. These settings are separated into three tabs: Content, Design and Advanced. Inside the content tab you can modify the module content elements, such as text and images. If you need more control over the appearance of your module, head over to the Design tab. For more advanced modifications, such as custom CSS and HTML attributes, explore the Advanced tab. Try adjusting the Title of your blurb by clicking into the highlighted field.
vi: Mỗi Đơn vị cấu thành có rất nhiều cài đặt. Những cài đặt này được tách ra làm ba thẻ: Nội Dung, Thiết Kế và Nâng Cao. Trong thẻ nội dung bạn có thể điều chỉnh nội dung những yếu tố của Đơn vị cấu thành, như văn bản và hình ảnh. Nếu bạn cần điều chỉnh thêm về diện mạo đơn vị cấu thành của mình, hãy đến thẻ Thiết Kế. Để thực hiện thêm những điều chỉnh nâng cao, như custom CSS và tính năng HTML, hãy khám phá thẻ Nâng Cao. Thử điều chỉnh Tựa Đề mô tả của bạn bằng cách nhấn vào miền được tô sáng.

en: Edit Buttons
vi: Sửa Nút

en: Edit Category
vi: Sửa Phân Loại

en: Edit Colors
vi: Sửa Đổi Màu Sắc

en: Edit Configuration
vi: Sửa Đổi Cấu

en: Edit Content
vi: Sửa Nội Dung

en: Edit Fonts
vi: Sửa Phông

en: Edit Global Items
vi: Sửa Đổi Toàn Cục Mục

en: Edit Item
vi: Sửa Món

en: Edit Layout
vi: Sửa Bố trí

en: Edit Project
vi: Sửa Dự Án

en: Edit Tag
vi: Sửa Thẻ

en: Edited
vi: Sửa

en: Editing History
vi: Chỉnh sửa Lịch sử

en: Editor
vi: Biên tập

en: Elements
vi: Phần tử

en: Email Account
vi: Tài khoản Email

en: Email Address
vi: Địa chỉ Email

en: Email Field
vi: Trường Email

en: Email Optin
vi: Thư Optin

en: Enable
vi: Bật

en: Enable Redirect URL
vi: Cho phép URL Chuyển hướng

en: Enable Split Testing
vi: Kích hoạt kiểm tra phân tách

en: Enable Visual Builder
vi: Kích hoạt Visual Builder

en: Enable or disable pagination for this feed.
vi: Kích hoạt hoặc vô hiệu hóa Phân trang cho nguồn dữ liệu này.

en: Enable this option to define custom gutter width for this row.
vi: Bật lựa chọn này để xác định được đặt dưới cống rộng hàng này.

en: Enable this option to extend the width of this row to the edge of the browser window.
vi: Kích hoạt phương án này sẽ làm mở rộng chiều rộng của dòng đến cạnh của cửa sổ trình duyệt.

en: Enabled
vi: Bật

en: Enabling conditional logic makes this field only visible when any or all of the rules below are fulfilled<br><strong>Note:</strong> Only fields with an unique and non-empty field ID can be used
vi: Cho phép lập luận có điều kiện chỉ cho phép miền này được xem khi bất kì hoặc tất cả luật lệ bên dưới được thực hiện<br><strong>Ghi chú:</strong> Chỉ những miền với ID duy nhất hoặc ID miền không trống có thể được dùng

en: Enabling this option will give your background images a fixed position as you scroll.
vi: Kích hoạt tùy chọn này sẽ cho ảnh nền của bạn một vị trí cố định khi bạn cuộn.

en: Enabling this option will remove the background color of this section, allowing the website background color or background image to show through.
vi: Kích hoạt phương án này sẽ làm mất màu nền của mục này, cho phép màu nền của website hoặc của hình ảnh được nhìn xuyên qua.

en: End Position
vi: Vị Trí Kết Thúc

en: End Split Test
vi: Chấm dứt kiểm tra phân tách

en: End Split Test &amp; Pick Winner
vi: Ngừng kiểm tra phân tách & Chọn bên chiến thắng

en: End Split Test?
vi: Chấm dứt kiểm tra phân tách?

en: End the Tour
vi: Kết Thúc Tham Quan

en: Engagement Rate
vi: Tỷ lệ tham gia

en: Enter <a href="%1$s" target="_blank">Feed Title</a>.
vi: Nhập <a href="%1$s" target="_blank">Feed Title</a>.

en: Enter a new name for this module
vi: Nhập một tên mới cho mô-đun này

en: Enter an address for the map center point, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
vi: Nhập địa chỉ cho điểm trung tâm bản đồ, và địa chỉ ấy sẽ được mã địa lý và hiển thị trên bản đồ bên dưới.

en: Enter an address for this map pin, and the address will be geocoded and displayed on the map below.
vi: Nhập địa chỉ cho điểm bản đồ này, và địa chỉ ấy sẽ được mã địa lý và hiển thị trên bản đồ bên dưới.

en: Enter the URL for the Button.
vi: Nhập URL cho Nút.

en: Enter the text for the Button.
vi: Nhập chữ cho Nút

en: Enter your MailChimp API key. You can create an api key %1$s here %2$s
vi: Nhập API key MailChimp của bạn. Bạn có thể tạo một api key %1$s tại đây %2$s

en: Enter your page title here.
vi: Nhập tiêu đề trang của bạn tại đây.

en: Equalize Column Heights
vi: Cân bằng chiều cao cột

en: Error loading Library items from server. Please refresh the page and try again.
vi: Lỗi tải các hạng mục Thư viện từ máy chủ. Vui lòng tải lại trang và thử lại.

en: Error while saving.
vi: Lỗi khi đang lưu.

en: Error:
vi: Lỗi:

en: Every Row and Section has its own set of options that can be used to adjust the item’s appearance. You can adjust its width, padding, background and more. To access a row’s settings, hover over the row and click the highlighted options button.
vi: Bất cứ Hàng và Phần nào cũng có những lựa chọn riêng và có thể được sử dụng để điều chỉnh hình thức của sản phẩm. Bạn có thể điều chỉnh chiều rộng, phần đệm, hình nền của nó và nhiều hơn nữa. Để truy cập vào cài đặt hàng, giữ trên hàng đó và nhấn nhấn vào nút tuỳ chọn được tô sáng.

en: Every change you make while editing your page is saved in your editing history. You can navigate backwards and forwards through time to any point during your current editing session, as well as undo and redo recent changes. Click the highlighted History button to access your editing history.
vi: Mỗi thay đổi bạn làm khi chỉnh sửa trang của mình sẽ được lưu vào lịch sử chỉnh sửa của bạn. Bạn có thể định vị trước và sau theo thời gian tới bất cứ điểm nào trong thời gian chỉnh sửa mới đây của bạn, cũng như xoá và làm lại những thay đổi gần đây. Nhấn vào nút Lịch Sử được tô sáng để truy cập lịch sử chỉnh sửa của bạn.

en: Every item on the page can be dragged and dropped to new locations. Using your mouse, click the highlighted move icon and hold down the mouse button. While holding down the mouse button, move your cursor over to the empty column and then release your mouse button to drop the module into the new column.
vi: Mỗi sản phẩm trên trang có thể bị kéo và thả đến vị trí mới. Sử dụng chuột, nhấn vào biểu tượng di chuyển được tô sáng và tiếp tục nhấn giữ nút chuột. Khi nhấn giữ nút chuột, di chuyển con trỏ đến cột trống và sau đó thả nút chuột để thả đơn vị cấu thành và cột mới.

en: Every section contains one or more %1$s of columns. You can choose between various column layouts for each row you add to your page. Click the highlighted three-column layout to add a new row to your section.
vi: Mỗi phần chứa một hoặc nhiều hơn %1$s cột. Bạn có thể chọn trong nhiều bản thiết kế cột cho từng hàng mà bạn thêm vào trang. Chọn bản thiết kế ba-cột được tô sáng để thêm hàng mới vào phần của bạn.

en: Exceptions
vi: Ngoại lệ

en: Exclude Categories
vi: Loại trừ Mục

en: Exclude Pages
vi: Loại trừ Trang

en: Exclude Posts
vi: Loại trừ Bài đăng

en: Excluded Item
vi: Vật phẩm Loại trừ

en: Excluded Item Color
vi: Màu phần tử bị loại trừ

en: Excluded option
vi: Tùy chọn loại trừ

en: Exclusion
vi: Loại bỏ

en: Exit Inline Editor
vi: Thoát Trình chỉnh sửa Trong dòng

en: Exit To Backend Builder
vi: Thoát để vào Trình tạo Phụ trợ

en: Exit Visual Builder
vi: Thoát Visual Builder

en: Expand
vi: Mở rộng

en: Expand Modal
vi: Mở rộng Modal

en: Expand Modal Fullscreen
vi: Mở rộng Toàn màn hình Hộp thoạil

en: Expand Row
vi: Mở Rộng Hàng

en: Expand Section
vi: Mở Rộng, Khu

en: Expand Settings
vi: Mở rộng Cài đặt

en: Expanded
vi: Tôi đã mở rộng

en: Export
vi: Nhập

en: Export Divi Builder Layout
vi: Xuất Giao diện Divi Builder

en: Export File Name
vi: Tên tập tin xuất

en: Exporting your Divi Builder Layout will create a JSON file that can be imported into a different website.
vi: Việc xuất Giao diện Divi Builder của bạn sẽ tạo tập tin JSON có thể nhập vào trang web khác.

en: Facebook Profile Url
vi: URL Hồ sơ Facebook

en: Fade
vi: Mờ

en: Fade In
vi: Từ Từ Đưa Vào

en: Featured Image
vi: Ảnh Đề cử

en: Featured Image Overlay
vi: Chồng Ảnh Đề cử

en: Featured Image Placement
vi: Bố trí Hình ảnh Nổi bật

en: Featured Products
vi: Sản phẩm nổi bật

en: Featured Table
vi: Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Background Color
vi: Màu nền của Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Body Text Color
vi: Màu chữ trong Thân Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Bullet Color
vi: Màu chấm trong Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Header Background Color
vi: Màu nền của Tiêu đề Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Header Text Color
vi: Màu chữ của Đầu trang Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Price Color
vi: Màu giá trong Bảng giá Nổi bật

en: Featured Table Subheader Text Color
vi: Màu chữ của Tiêu đề Bảng giá Nổi bật

en: Featuring a table will make it stand out from the rest.
vi: Làm nổi bật bảng giá sẽ giúp nó nổi trội với phần còn lại.

en: Feed Title
vi: Tiêu đề Nguồn cấp dữ liệu

en: Fetch Lists
vi: Lấy Danh sách

en: Fetching lists...
vi: Đang lấy danh sách...

en: Field
vi: Trường

en: Field ID
vi: ID Trường

en: Field Options
vi: Tùy chọn Trường

en: Field Settings
vi: Thiết đặt Trường

en: Field border
vi: Viền trường

en: Fields
vi: Các trường

en: Fields Background Color
vi: Màu Nền Trường

en: Fields Border Radius
vi: Bán kính Viền Trường

en: Filter
vi: Bộ lọc

en: Filterable Portfolio
vi: Hồ Sơ Có Thể Lọc Được

en: Find
vi: Tìm kiếm

en: First Name
vi: Tên

en: Fit
vi: Vừa khít

en: Flip
vi: Lật

en: Focus Background Color
vi: Màu nền Trung tâm Trường Mẫu đăng ký

en: Focus Border Color
vi: Màu Khung viền Trung tâm

en: Focus Text Color
vi: Màu chữ Trung tâm

en: Follow
vi: Theo dõi

en: Follow Button
vi: Nút Theo Dõi

en: For some reason, you cannot perform this task.
vi: Vì một vài lý do nào đó, bạn không thể thực hiện tác vụ này.

en: Force Fullwidth
vi: Chọn Chiều rộng Tối đa

en: Forgot your password?
vi: Bạn quên mật khẩu à ?

en: Form Background Color
vi: Màu nền Mẫu Liên hệ

en: Form Field
vi: Trường Mẫu liên hệ

en: Form Field Background Color
vi: Màu nền cho Trường Mẫu đăng ký

en: Form Field Text Color
vi: Màu chữ Trường Mẫu đăng ký

en: Form Fields
vi: Trường Biểu mẫu

en: Frequency
vi: Tần số

en: Fullwidth
vi: Toàn chiều rộng

en: Fullwidth Code
vi: Mã Toàn bộ chiều rộng

en: Fullwidth Header
vi: Tiêu đề Toàn bề rộng

en: Fullwidth Image
vi: Hình ảnh Toàn bộ chiều rộng

en: Fullwidth Map
vi: Bản đồ Toàn bề rộng

en: Fullwidth Menu
vi: Trình đơn Toàn bề rộng

en: Fullwidth Module
vi: Mô đun có chiều rộng toàn bộ

en: Fullwidth Portfolio
vi: Hồ sơ Toàn bề rộng

en: Fullwidth Post Slider
vi: Bộ trượt Bài đăng Đầy độ rộng

en: Fullwidth Post Title
vi: Tên Bài viết Toàn bộ Chiều rộng

en: Fullwidth Section
vi: Mục Toàn bộ Chiều rộng

en: Fullwidth Slider
vi: Thanh lướt Toàn bề rộng

en: Fullwidth module can't be used outside of the Fullwidth Section.
vi: Đơn thể toàn chiều rộng không dùng được bên ngoài Phần Toàn độ rộng.

en: Gallery
vi: Thư Viện

en: Gallery Images
vi: Ảnh Thư Viện

en: Gallery Item
vi: Mục Thư viện Ảnh

en: Gallery Item Caption
vi: Phụ đề Mục Phòng tranh

en: Gallery Item Title
vi: Tên Mục Thư viện Ảnh

en: Gallery Pagination
vi: Phân trang Phòng tranh

en: General
vi: Tổng quát

en: General Settings
vi: Thiết đặt Chung

en: Generate From Video
vi: Tạo Từ Video

en: Generate authorization code
vi: Tạo mã uỷ quyền

en: Geocode was not successful for the following reason
vi: Mã địa lý không thành công vì lý do sau

en: Geocoder failed due to
vi: Mã địa lý thất bại do

en: Global
vi: Toàn cầu

en: Global Layout
vi: Bố trí Toàn cục

en: Global/not Global
vi: Toàn cầu/Không Toàn cầu

en: Go Back
vi: Quay lại

en: Goal Engagement
vi: Mức quan tâm mục tiêu

en: Goal Reads
vi: Lượt đọc mục tiêu

en: Goal Views
vi: Lượt xem mục tiêu

en: Google API Key
vi: Khóa API của Google

en: Google+ Profile Url
vi: URL Hồ sơ Google+

en: Gradient
vi: Biên Độ Giảm Dần

en: Gradient Direction
vi: Chiều Biên Độ Giảm Dần

en: Gradient End
vi: Biên Độ Kết Thúc

en: Gradient Start
vi: Biên Độ Bắt Đầu

en: Gradient Type
vi: Kiểu Biên Độ Giảm Dần

en: Grayscale Filter Amount (%)
vi: Số lượng Bộ lọc Thang xám (%)

en: Grid
vi: Lưới

en: Grid Tile Background Color
vi: Màu nền của các ô trong lưới

en: Groove
vi: Khung viền kiểu rãnh

en: Gutter Width
vi: Khoảng cách cột

en: Hard Light
vi: Sáng Mạnh

en: Header
vi: Đầu trang

en: Header Container
vi: Trang-Te-Nơ

en: Header Image
vi: Ảnh Đầu đề

en: Header Image URL
vi: URL Hình ảnh Đầu trang

en: Heading
vi: Tiêu đề

en: Height
vi: Chiều cao

en: Here you can add the current item to your Divi Library for later use.
vi: Tại đây bạn có thể thêm phần tử hiện hành vào Thư viện Divi của mình để sử dụng sau.

en: Here you can adjust the alignment of your text.
vi: Tại đây bạn có thể điều chỉnh canh lề cho dòng chữ của mình.

en: Here you can adjust the order in which posts are displayed.
vi: Ở đây bạn có thể điều chỉnh thứ tự hiển thị bài đăng.

en: Here you can change the text used for the signup button.
vi: Tại đây bạn có thể thay đổi dòng chữ sử dụng cho nút đăng ký.

en: Here you can choose the color for the Title/Meta text
vi: Bạn có thể chọn màu cho chữ của Tiêu đề tại đây

en: Here you can choose the direction that your sub-menus will open. You can choose to have them open downwards or upwards.
vi: Bạn có thể chọn hướng trình đơn phụ sẽ mở tại đây. Bạn có thể chọn cách mở đổ xuống hoặc hướng lên.

en: Here you can choose the image alignment.
vi: Bạn có thể chọn thiết lập căn chỉnh hình ảnh tại đây.

en: Here you can choose the orientation for the Title/Meta text
vi: Bạn có thể chọn hướng cho chữ của Tiêu đề tại đây

en: Here you can choose the shape of your social network icons.
vi: Tại đây bạn có thể chọn hình dạng biểu tượng mạng xã hội của bạn.

en: Here you can choose the value of your text. If you are working with a dark background, then your text should be set to light. If you are working with a light background, then your text should be dark.
vi: Tại đây bạn có thể lựa chọn giá trị của dòng chữ. Nếu bạn đang làm việc với nền tối, thì dòng chữ của bạn nên được thiết lập màu sáng. Nếu bạn đang làm việc với nền sáng, thì dòng chữ của bạn nên là màu tối.

en: Here you can choose where to place the Featured Image
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị Hình ảnh Nổi bật tại đây

en: Here you can choose where to place the icon.
vi: Tại đây bạn có thể chọn nơi để đặt biểu tượng.

en: Here you can choose whether background color setting above should be used or not.
vi: Ở đây bạn có thể chọn việc cài đặt màu hình nền ở trên có được sử dụng hay không.

en: Here you can choose whether background color setting below should be used or not.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu có nên sử dụng thiết lập màu nền dưới đây hay không.

en: Here you can choose whether icon set above should display within a circle.
vi: Tại đây bạn có thể chọn biểu tượng thiết lập ở trên sẽ hiển thị trong vòng tròn

en: Here you can choose whether icon set below should be used.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu bộ biểu tượng dưới đây có được sử dụng không.

en: Here you can choose whether if the icon circle border should display.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu viền biểu tượng hình tròn có nên hiển thị không.

en: Here you can choose whether or not display the Author Name in Post Meta
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị thông tin về Tên Tác giả trong phần lý lịch dữ liệu tại đây

en: Here you can choose whether or not display the Categories in Post Meta. Note: This option doesn't work with custom post types.
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị các Hạng mục trong phần lý lịch dữ liệu tại đây. Lưu ý: Phương án này không phù hợp với các dạng bài đăng tùy chỉnh.

en: Here you can choose whether or not display the Comments Count in Post Meta.
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị bộ đếm bình luận trong phần lý lịch dữ liệu tại đây.

en: Here you can choose whether or not display the Date in Post Meta
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị thông tin về ngày đăng trong phần lý lịch dữ liệu tại đây

en: Here you can choose whether or not display the Featured Image
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị Hình ảnh Nổi bật.

en: Here you can choose whether or not display the Post Meta
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị lý lịch dữ liệu tại đây

en: Here you can choose whether or not display the Post Title
vi: Bạn có thể chọn hiển thị hoặc không hiển thị tên bài viết tại đây

en: Here you can choose whether or not the image should have a space below it.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu ảnh nên có khoảng trắng bên dưới nó hay không.

en: Here you can choose whether or not the image should open in Lightbox. Note: if you select to open the image in Lightbox, url options below will be ignored.
vi: Tại đây bạn có thể chọn ảnh có hoặc không nên mở dưới dạng Lightbox. Lưu ý: nếu bạn chọn mở ảnh dưới dạng Lightbox, URL tùy chọn bên dưới sẽ bị bỏ qua.

en: Here you can choose whether or not the map will be draggable on mobile devices.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu bản đồ có thể kéo trên các thiết bị di động hay không.

en: Here you can choose whether or not to include the follow button next to the icon.
vi: Tại đây bạn có thể chọn có hoặc không có nút theo dõi bên cạnh biểu tượng.

en: Here you can choose whether or not use parallax effect for the featured image
vi: Bạn có thể chọn sử dụng hoặc không sử dụng hiệu ứng thị sai cho hình ảnh nổi bật tại đây

en: Here you can choose whether or not use the background color for the Title/Meta text
vi: Bạn có thể chọn sử dụng hoặc không sử dụng Màu nền cho chữ của Tiêu đề tại đây

en: Here you can choose whether or not your link opens in a new window
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu liên kết của bạn sẽ mở trong cửa sổ mới hay không

en: Here you can choose whether the header is expanded to fullscreen size.
vi: Bạn có thể chọn mở rộng tiêu đề phụ đến kích thước toàn màn hình tại đây.

en: Here you can choose whether the percent sign should be added after the number set above.
vi: Tại đây bạn có thể chọn bảng phần trăm được hoặc không được thêm vào sau số thiết lập bên trên.

en: Here you can choose whether the scroll down button is shown.
vi: Bạn có thể chọn liệu có hiển thị nút kéo xuống hay không.

en: Here you can choose whether the user should be redirected to the current page.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu người dùng có nên được chuyển hướng đến trang hiện tại không.

en: Here you can choose whether the zoom level will be controlled by mouse wheel or not.
vi: Tại đây bạn có thể chọn độ phóng sẽ được điều khiển bởi con lăn chuột hoặc không.

en: Here you can choose whether to hide or show the next post link
vi: Ở đây bạn có thể chọn hiện hay ẩn liên kết bài kết

en: Here you can choose whether to hide or show the previous post link
vi: Ở đây bạn có thể chọn hiện hay ẩn liên kết bài trước

en: Here you can choose whether your text is light or dark. If you have a slide with a dark background, then choose light text. If you have a light background, then use dark text.
vi: Tại đây bạn có thể chọn dòng chữ của bạn là màu sáng hoặc tối. Nếu bạn có slide với nền tối, thì chọn chữ màu sáng. Nếu bạn có nền sáng, hãy sử dụng chữ màu tối.

en: Here you can choose whether your text should be light or dark. If you are working with a dark background, then your text should be light. If your background is light, then your text should be set to dark.
vi: Tại đây bạn có thể chọn liệu dòng chữ của bạn nên là màu sáng hay tối. Nếu bạn đang làm việc với nền tối, thì dòng chữ của bạn nên là màu sáng. Nếu nền của bạn là màu sáng, thì dòng chữ của bạn nên được thiết lập làm màu tối.

en: Here you can choose whether your title text should be light or dark. If you are working with a dark background, then your text should be light. If your background is light, then your text should be set to dark.
vi: Tại đây bạn có thể chọn dòng chữ tiêu đề của bạn màu sáng hoặc tối. Nếu bạn đang dùng nền tối, dòng chữ của bạn nên để màu sáng. Nếu nền của bạn sáng, dòng chữ của bạn nên được cài màu tối.

en: Here you can choose which action to execute on button click
vi: Ở đây anh có thể chọn nào hành động để thực hiện trên cái nút bấm

en: Here you can choose which parallax method to use for the featured image
vi: Bạn có thể chọn phương pháp thị sai để sử dụng cho hình ảnh nổi bật tại đây

en: Here you can create new widget areas for use in the Sidebar module
vi: Tại đây bạn có thể tạo các vùng tiện ích để sử dụng trong mô-đun Sidebar

en: Here you can create the content that will be used within the module.
vi: Tại đây bạn có thể tạo nội dung sẽ sử dụng trong mô-đun.

en: Here you can define a custom background color for your CTA.
vi: Tại đây bạn có thể xác định màu nền tùy chỉnh cho biểu ngữ kêu gọi hành động.

en: Here you can define a custom background color for your countdown timer.
vi: Tại đây bạn có thể xác định màu nền tùy chỉnh cho bộ đếm ngược của bạn.

en: Here you can define a custom color for the icon circle border.
vi: Tại đây bạn có thể xác định màu sắc tùy chỉnh cho viền vòng tròn biểu tượng.

en: Here you can define a custom color for the icon circle.
vi: Ở đây bạn có thể xác định màu sắc tùy chỉnh cho vòng tròn biểu tượng.

en: Here you can define a custom color for the overlay
vi: Ở đây bạn có thể định nghĩa màu tuỳ biến cho phần chồng

en: Here you can define a custom color for the overlay icon
vi: Ở đây bạn có thể định nghĩa màu tuỳ biến cho biểu tượng chồng

en: Here you can define a custom color for your icon.
vi: Tại đây bạn có thể xác định màu sắc tùy chỉnh cho biểu tượng của bạn.

en: Here you can define a custom icon for the overlay
vi: Ở đây bạn có thể định nghĩa biểu tượng tuỳ biến cho phần chồng

en: Here you can define the Date Format in Post Meta. Default is 'M j, Y'
vi: Bạn có thể lựa chọn Định dạng Ngày trong phần lý lịch dữ liệu. Mặc định dạng 'M j, Y'

en: Here you can define the alignment of Button
vi: Bạn có thể thiết lập căn chỉnh Nút tại đây

en: Here you can define the content that will be placed within the current tab.
vi: Tại đây bạn có thể xác định nội dung sẽ đặt trong thẻ hiện tại.

en: Here you can define the content that will be placed within the infobox for the pin.
vi: Tại đây bạn có thể xác định nội dung sẽ được đặt trong ô thông tin đối với điểm.

en: Here you can define the custom pattern for the email Message. Fields should be included in following format - <strong>%%field_id%%</strong>. For example if you want to include the field with id = <strong>phone</strong> and field with id = <strong>message</strong>, then you can use the following pattern: <strong>My message is %%message%% and phone number is %%phone%%</strong>. Leave blank for default.
vi: Ở đây bạn có thể định nghĩa kiểu mẫu tuỳ biến cho Thông báo điện thư. Các trường nên được thêm vào theo định dạng sau - <strong>%%field_id%%</strong>. Ví dụ nếu bạn muốn bao gồm trường với id = <strong>phone</strong> và trường với id = <strong>message</strong>, bạn có thể dùng kiểu mẫu sau: <strong>Thông báo của tôi là %%message%% và số điện thoại là %%phone%%</strong>. Để trống cho mặc định.

en: Here you can define whether previous and next posts must be within the same taxonomy term as the current post
vi: Ở đây bạn có thể định nghĩa xem bài trước và kế có phải nằm trong cùng mục phân loại với bài hiện tại không

en: Here you can define whether to show "read more" link after the excerpts or not.
vi: Tại đây bạn có thể xác định liệu có hiển thị liên kết đọc thêm sau đoạn trích dẫn hay không.

en: Here you can designate how fast the carousel rotates, if 'Automatic Carousel Rotation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation. (Ex. 1000 = 1 sec)
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định tốc độ xoay của ảnh trượt, nếu tùy chọn "Automatic Carousel Rotation" đã được kích hoạt ở trên. Số càng lớn khoảng dừng giữa mỗi vòng xoay càng lâu hơn. (Ví dụ 1000 = 1 giây)

en: Here you can designate how fast the slider fades between each slide, if 'Automatic Animation' option is enabled above. The higher the number the longer the pause between each rotation.
vi: Tại đây bạn có thể chỉ định thanh trượt chèn nhanh như thế nào giữa từng slide, nếu tùy chọn ‘Ảnh Động Tự Động' được kích hoạt ở trên. Số càng lớn khoảng dừng giữa mỗi vòng xoay càng dài hơn.

en: Here you can save the current item and add it to your Divi Library for later use as well.
vi: Tại đây bạn có thể lưu mục dữ liệu hiện tại và thêm vào Thư viện Divi của bạn để dùng về sau.

en: Here you can see a list of pre-made layouts that ship with the Divi Builder. You can also access layouts that you have saved to your Divi Library. Choose the “Divi Builder Demo” layout to load the new layout to your page.
vi: Ở đây bạn có thể xem một danh sách các bản thiết kế có sẵn được gửi với Người Dựng Tiện Lợi. Bạn cũng có thể truy cập những bản thiết kế bạn đã lưu vào Thư Viện Tiện Lợi. Chọn bản thiết kế “Bản Mẫu Người Dùng Tiện Lợi” để tải một bản thiết kế mới vào trang của bạn.

en: Here you can select whether or not your section has an inner shadow. This can look great when you have colored backgrounds or background images.
vi: Tại đây bạn có thể chọn xem hay không xem vùng Chọn của bạn với bóng mờ bên trong. Việc lựa chon này có thể tạo giao diện tuyệt vời khi bạn có màu nền hoặc hình nền.

en: Here you can undo, redo or restore a saved history state. If you change your mind about recent changes, simply click back in time and start building again. You can also undo and redo recent changes. Click the undo and redo buttons and then accept your changes by clicking the green check mark.
vi: Ở đây bạn có thể xoá, làm lại hoặc lưu trữ một trạng thái lịch sử đã được lưu. Nếu bạn thay đổi quyết định về những thay đổi gần đây, chỉ cần nhấn trở lại kịp lúc và bắt đầu dựng trở lại. Bạn cũng có thể xoá và làm lại những thay đổi gần đây. Chọn nút xoá và làm lại và sau đó chấp nhận những thay đổi của bạn bằng cách nhấn vào dấu tích màu xanh.

en: Hex Value
vi: Giá trị Màu

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Hide
vi: Ẩn

en: Hide Arrows
vi: Ẩn Mũi tên

en: Hide Button
vi: Nút Ẩn

en: Hide CTA On Mobile
vi: Ẩn CTA trên Điện thoại

en: Hide Content On Mobile
vi: Ẩn nội dung trên Điện thoại

en: Hide Next Post Link
vi: Ẩn Liên kết Bài Kế

en: Hide On Mobile
vi: Ẩn trên Điện thoại

en: Hide Previous Post Link
vi: Ẩn Liên kết Bài Trước

en: Hide Slider Controls
vi: Ẩn Điều khiển Thanh trượt

en: History States
vi: Các trạng thái của lịch sử

en: Home
vi: Trang chủ

en: Homepage Basic
vi: Trang chủ Cơ bản

en: Homepage Company
vi: Trang chủ Công ty

en: Homepage Corporate
vi: Trang chủ Doanh nghiệp

en: Homepage Extended
vi: Trang chủ Mở rộng

en: Homepage Portfolio
vi: Trang chủ Hồ sơ

en: Homepage Shop
vi: Trang chủ Cửa hàng

en: Hour(s)
vi: Giờ

en: Hourly
vi: Từng giờ

en: Hover Icon Picker
vi: Công cụ chọn Biểu tượng khi di chuột

en: Hover Overlay Color
vi: Màu của Hình đè khi di chuột

en: Hover To Access Action Buttons
vi: Giữ Để Truy Cập Nút Thực Hiện

en: Hrs
vi: g

en: Hue
vi: Sắc thái màu

en: ID
vi: Mã số

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon Color
vi: Màu sắc Biểu tượng

en: Icon Font Size
vi: Biểu tượng Kích cỡ Phông chữ

en: Icon Hover Color
vi: Màu của Biểu tượng khi di chuột

en: If defined, this image will be used as the background for this module. To remove a background image, simply delete the URL from the settings field.
vi: Nếu định nghĩa, ảnh này sẽ được sử dụng làm hình nền cho mô-đun này. Để gỡ bỏ hình nền, bạn chỉ cần xóa URL từ ô thiết lập.

en: If defined, this slide image will appear to the left of your slide text. Upload an image, or leave blank for a text-only slide.
vi: Nếu được xác định, ảnh cho slide này sẽ xuất hiện bên trái dòng chữ trên slide của bạn. Tải ảnh lên, hoặc để trống cho slide chỉ có chữ.

en: If defined, this video will appear to the left of your slide text. Enter youtube or vimeo page url, or leave blank for a text-only slide.
vi: Nếu được xác định, video này sẽ xuất hiện bên trái dòng chữ trên slide của bạn. Nhập URL trang Youtube hoặc Vimeo, hoặc để trống cho slide chỉ có chữ.

en: If enabled Product Tour will be started automatically when Visual Builder launched for the first time
vi: Nếu cho phép Tham Quan Sản Phẩm sẽ tự khởi động khi Người Dựng Về Hình Thức được khởi động lần đầu tiên

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the featured image of a post.
vi: Nếu bật, khi khách thăm lượn trên ảnh đề cử của bài đăng sẽ hiển thị màu và biểu tượng chồng.

en: If enabled, an overlay color and icon will be displayed when a visitors hovers over the image
vi: Nếu bật, khi khách thăm lượn qua ảnh sẽ hiển thị màu và biểu tượng chồng

en: If enabled, the field will take 100% of the width of the content area, otherwise it will take 50%
vi: Nếu bật, trường này sẽ lấy 100% độ rộng vùng nội dung, không thì chỉ lấy 50%

en: If enabled, your background image will stay fixed as your scroll, creating a fun parallax-like effect.
vi: Nếu kích hoạt, hình nền của bạn sẽ giữ cố định khi bạn cuộn, tạo hiệu ứng thú vị giống như thị sai.

en: If enabled, your background images will have a fixed position as your scroll, creating a fun parallax-like effect.
vi: Nếu được kích hoạt, ảnh nền của bạn sẽ có một vị trí cố định khi bạn cuộn, tạo nên một hiệu ứng thị sai thú vị.

en: If this option appears to have no effect, you might need to
vi: Nếu tùy chọn này tỏ ra không có hiệu quả, bạn có thể cần phải

en: If you have a slide image defined, input your HTML ALT text for the image here.
vi: Nếu bạn đã xác định ảnh cho slide, nhập dòng chữ thay thế cho ảnh ở đây.

en: If you have cleared your plugin cache and browser cache, but still get this warning, then your files may be cached at the DNS or Server level. Contact your host or CDN for assistance.
vi: Nếu bạn đã xóa bộ nhớ đệm của trình cắm và trình duyệt của mình, nhưng vẫn nhận được cảnh báo này, thì các tập tin của bạn có thể được lưu trữ làm bộ nhớ đệm ở cấp DNS hoặc máy chủ. Hãy liên lạc với máy chủ hoặc CDN để được hỗ trợ.

en: If you the carousel layout option is chosen and you would like the carousel to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
vi: Nếu tùy chọn bố trí carousel được chọn và bạn muốn ảnh trượt tự động, mà không cần khách truy cập phải nhấn vào nút kế tiếp, hãy kích hoạt tùy chọn này và sau đó điều chỉnh tốc độ xoay dưới đây nếu muốn.

en: If you would like the slider to slide automatically, without the visitor having to click the next button, enable this option and then adjust the rotation speed below if desired.
vi: Nếu bạn muốn thanh trượt tự động trượt, không cần người truy cập phải nhấn vào nút kế tiếp, kích hoạt tùy chọn này và sau đó điều chỉnh tốc độ quay dưới đây nếu muốn.

en: If you would like to adjust the date format, input the appropriate PHP date format here.
vi: Nếu bạn muốn điều chỉnh định dạng ngày tháng, hãy nhập định dạng ngày tháng PHP thích hợp ở đây.

en: If you would like to make your blurb a link, input your destination URL here.
vi: Nếu bạn muốn tạo liện kết cho phần minh họa của bạn, hãy nhập URL đích của bạn ở đây.

en: If you would like to use a subhead, add it here. Your subhead will appear below your title in a small font.
vi: Nếu bạn muốn sử dụng tiêu đề phụ, thêm vào tại đây. Tiêu đề phụ của bạn sẽ xuất hiện bên dưới tiêu đề của bạn với phông chữ nhỏ.

en: If you would like your image to be a link, input your destination URL here. No link will be created if this field is left blank.
vi: Nếu bạn muốn ảnh của mình dưới dạng liên kết, nhập URL đích của bạn vào đây. Sẽ không có liên kết nào được tạo ra nếu ô này bị để trống.

en: If your pricing is subscription based, input the subscription payment cycle here.
vi: Nếu giá của bạn tính theo thuê bao, nhập chu kỳ thanh toán thuê bao tại đây.

en: Image
vi: Ảnh

en: Image & Icon
vi: Hình ảnh & Biểu tượng

en: Image & Video
vi: Hình ảnh & Video

en: Image Alignment
vi: Căn chỉnh Hình ảnh

en: Image Alt Text
vi: Dòng chữ Thay thế Ảnh

en: Image Alternative Text
vi: Dòng Chữ Thay Thế Ảnh

en: Image Max Width
vi: Chiều rộng Tối đa của Hình ảnh

en: Image Overlay
vi: Chồng Ảnh

en: Image Overlay URL
vi: Phủ Ảnh URL

en: Image Placement
vi: Vị trí Ảnh

en: Image Title Text
vi: Dòng Chữ Tiêu Đề Ảnh

en: Image URL
vi: URL Ảnh

en: Image Vertical Alignment
vi: Căn chỉnh Dọc cho Hình ảnh

en: Image/Icon Animation
vi: Ảnh/Biểu tượng động

en: Image/Icon Placement
vi: Vị trí đặt Ảnh/Biểu tượng

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Images Number
vi: Số Lượng Ảnh

en: Import
vi: Xuất

en: Import Divi Builder Layout
vi: Nhập Giao diện Divi Builder

en: Importing a previously-exported Divi Builder Layout file will overwrite all content currently on this page.
vi: Việc nhập tập tin Giao diện Divi Builder đã nhập trước đó sẽ ghi đè lên tất cả nội dung hiện có trên trang này.

en: Impressions
vi: Ấn tượng

en: In The New Tab
vi: Dưới Dạng Thẻ Mới

en: In The Same Window
vi: Trong Cùng Cửa Sổ

en: In addition to hover actions, additional options can be accessed by Right Clicking or Cmd + Clicking on any module, row or section. Using the right click menu shown, click the highlighted “Copy Module” button to copy the blurb module that you just moved.
vi: Ngoài hoạt động giữ, những tuỳ chọn thêm có thể được truy cập bằng cách nhấn chuột phải hoặc Cmd + Nhấn vào bất kì đơn vị cấu thành, hàng hay phần nào. Dùng bảng chọn chuột phải đã hiện ra, nhấn vào nút “Sao Chép Đơn vị cấu thành” được tô sáng để sao chép mô tả đơn vị cấu thành mà bạn vừa di chuyển.

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact height (in pixels) of your video here.
vi: Để video có kích thước chính xác, bạn phải nhập chiều cao chính xác (bằng pixel) của video của mình ở đây.

en: In order for videos to be sized correctly, you must input the exact width (in pixels) of your video here.
vi: Để video có kích thước chính xác, bạn phải nhập chiều rộng chính xác (bằng pixel) của video của mình ở đây.

en: In the same category
vi: Trong cùng mục

en: Inactive Tab Background Color
vi: Màu nền Thẻ đang ngừng hoạt động

en: Include Advanced Design Settings
vi: Bao gồm các thiết lập thiết kế cao cấp

en: Include Advanced Design settings
vi: Bao gồm các thiết lập thiết kế cao cấp

en: Include Categories
vi: Bao gồm Thể loại

en: Include Custom CSS
vi: Bao gồm Tùy chỉnh CSS

en: Include General Settings
vi: Bao gồm các Thiết lập Chung

en: Include General settings
vi: Bao gồm các thiết lập chung

en: Included option
vi: Tùy chọn bao gồm

en: Incorrect email
vi: Đúng email

en: Increase Font Size
vi: Tăng Kích thướng Phông chữ

en: Increase Row Padding
vi: Tăng Khoảng đệm giữa các Hàng

en: Increase Row Padding By 10px
vi: Tăng Khoảng đệm giữa các Hàng Lên 10px

en: Increase Section Padding
vi: Tăng Khoảng đệm giữa các phân vùng

en: Increase Section Padding By 10px
vi: Tăng Khoảng đệm giữa các phân vùng Lên 10px

en: Increase Your Memory Limit Now
vi: Tăng giới hạn bộ nhớ của bạn ngay

en: Indent List
vi: Danh sách Thụt vào

en: Inline Editor Shortcuts
vi: Lối tắt Trình chỉnh sửa Trong dòng

en: Input
vi: Nhập

en: Input Border Radius
vi: Bán kính Khung viền Trường Đầu vào

en: Input Facebook Profile Url.
vi: Nhập URL Hồ sơ cá nhân Facebook.

en: Input Field
vi: Trường Nhập

en: Input Field Background Color
vi: Màu Nền Trường Nhập

en: Input Google+ Profile Url
vi: Nhập URL Hồ sơ cá nhân Google+

en: Input LinkedIn Profile Url
vi: Nhập URL Hồ sơ cá nhân LinkedIn

en: Input Twitter Profile Url
vi: Nhập URL Hồ sơ cá nhân Twitter

en: Input a destination URL for the slide button.
vi: Nhập URL chỉ định cho nút trượt.

en: Input a list of features that are/are not included in the product. Separate items on a new line, and begin with either a + or - symbol:
vi: Nhập danh sách tính năng bao gồm/không bao gồm trong sản phẩm. Chia các mục trên dòng mới, và bắt đầu với biểu tượng + hoặc -

en: Input a title for the circle counter.
vi: Nhập tiêu đề cho bộ đếm hình tròn.

en: Input a title for the counter.
vi: Nhập tiêu đề cho bảng.

en: Input a title for your bar.
vi: Nhập tiêu đề cho thanh của bạn.

en: Input the destination URL for the signup button.
vi: Nhập đích đến URL cho nút đăng ký.

en: Input the destination URL for your CTA button.
vi: Nhập URL đích cho nút kêu gọi hành động.

en: Input the destination URL for your button.
vi: Nhập URL đích cho nút.

en: Input the email address where messages should be sent.<br /><br /> Note: email delivery and spam prevention are complex processes. We recommend using a delivery service such as <a href="%1$s">Mandrill</a>, <a href="%2$s">SendGrid</a>, or other similar service to ensure the deliverability of messages that are submitted through this form
vi: Nhập địa chỉ email mà tin nhắn sẽ được gửi.<br /><br /> Lưu ý: Gửi email và phòng chống thư rác là các quy trình phức tạp. Chúng tôi khuyên bạn nên sử dụng dịch vụ chuyển thư như <a href="%1$s">Mandrill</a>, <a href="%2$s">SendGrid</a>, hoặc dịch vụ tương tự khác để đảm bảo khả năng gửi tin nhắn qua biểu mẫu này

en: Input the job title.
vi: Nhập chức danh.

en: Input the main text content for your module here.
vi: Nhập nội dung chính cho mô-đun của bạn ở đây.

en: Input the name of the company.
vi: Nhập tên của công ty.

en: Input the name of the person
vi: Nhập tên cá nhân

en: Input the name of the testimonial author.
vi: Nhập tên tác giả bài cảm nhận.

en: Input the person's position.
vi: Nhập chức vụ của cá nhân.

en: Input the value of the product here.
vi: Nhập giá trị sản phẩm tại đây.

en: Input the website of the author or leave blank for no link.
vi: Nhập trang web của tác giả hoặc để trống nếu không có liên kết.

en: Input your desired button text, or leave blank for no button.
vi: Nhập dòng chữ mong muốn cho nút, hoặc để trống nếu không có nút.

en: Input your desired button text.
vi: Nhập văn bản mong muốn cho nút.

en: Input your desired currency symbol here.
vi: Nhập biểu tượng tiền tệ bạn muốn tại đây.

en: Input your main slide text content here.
vi: Input chính nội dung trình chiếu chính của bạn ở đây.

en: Input your value to action title here.
vi: Nhập giá trị tiêu đề hành động ở đây.

en: Insert Column(s)
vi: Thêm Cột

en: Insert Columns
vi: Chèn Cột

en: Insert Heading Four
vi: Chèn Tiêu đề Bốn

en: Insert Heading One
vi: Chèn Tiêu đề Một

en: Insert Heading Three
vi: Chèn Tiêu đề Ba

en: Insert Heading Two
vi: Chèn Tiêu đề Hai

en: Insert Link
vi: Chèn Liên kết

en: Insert Media
vi: Chèn đa truyền thông

en: Insert Module
vi: Chèn Mô-đun

en: Insert Module(s)
vi: Thêm Mô-đun

en: Insert Ordered List
vi: Chèn Danh sách đã Sắp xếp

en: Insert Quote
vi: Chèn Trích dẫn

en: Insert Row
vi: Chèn dòng

en: Insert Row(s)
vi: Chèn(các)Hàng

en: Insert Section
vi: Chèn phân đoạn

en: Insert Unordered List
vi: Chèn Danh sách chưa Sắp xếp

en: Inset
vi: Khung viền bên trong

en: Invalid Color
vi: Không Hợp Lệ Màu

en: Invalid Email.
vi: Email Không hợp lệ.

en: Invalid Pin and address data. Please try again.
vi: Pin và dữ liệu địa chỉ không hợp lệ. Xin hãy thử lại.

en: Invalid email
vi: Không hợp lệ email

en: Italic Text
vi: Nghiêng Ký tự

en: Item
vi: Mục

en: Item Overlay
vi: Chồng Mục

en: Item Title
vi: Tiêu đề Mục

en: Job Title
vi: Chức danh

en: Just like Modules, Rows come with a lot of settings that are separated into the Content, Design and Advanced tabs. Click the highlighted button to add a new background color to your row.
vi: Cũng như Đơn vị cấu thành, Hàng có rất nhiều cài đặt được phân ra vào các thẻ Nội Dung, Thiết Kế và Nâng Cao. Nhấn nút được tô sáng để thêm một màu nền mới vào hàng của bạn.

en: Justified
vi: Căn đều

en: Justify Text
vi: Căn chỉnh Văn bản

en: Keep Column Padding on Mobile
vi: Giữ Cột lớp độn bên trên Mobile

en: Keep Custom Padding on Mobile
vi: Duy trì Khoảng đệm điều chỉnh trên Điện thoại

en: Label
vi: Nhãn

en: Label Color
vi: Màu Nhãn

en: Landing Page
vi: Trang Đích

en: Landscape
vi: Trường rộng

en: Last 24 Hours
vi: 24 giờ qua

en: Last 7 Days
vi: 7 ngày vừa qua

en: Last Month
vi: Tháng trước

en: Last Name
vi: Họ

en: Layout
vi: Bố trí

en: Layout Name:
vi: Tên Bố cục:

en: Layout Type
vi: Loại bố cục

[ctx: Layout item]
en: Add New
vi: Thêm Mới

[ctx: Layout type general name]
en: Layouts
vi: Bố trí

[ctx: Layout type singular name]
en: Layout
vi: Bố trí

en: Layouts
vi: Bố trí

en: Leave a Reply to %s
vi: Để lại Hồi đáp cho %s

en: Leave at 0 to remove restriction
vi: Đặt ở số 0 để loại bỏ hạn chế

en: Leave blank if you're using this module on a Project or Post. Otherwise type the taxonomy name to make the 'In the Same Category' option work correctly
vi: Để trống nếu bạn dùng đơn thể này trên Dự án hay Bài đăng. Nếu không hãy nhập tên phân loại vào để lựa chọn 'Trong Cùng Mục' hoạt động đúng đắn

en: Left
vi: Trái

en: Left Text
vi: Sang trái Văn bản

en: Left To Right
vi: Trái Sang Phải

en: Letters Only (A-Z)
vi: Chỉ Chữ Cái (A-Z)

en: Library Settings
vi: Thư Viện Thiết Lập

en: Light
vi: Sáng

en: Light Text Color
vi: Màu chữ lợt

en: Lighten
vi: Làm Sáng

en: Linear
vi: Tuyến

en: Link
vi: Liên kết

en: Link Disabled
vi: Link Đã Tắt

en: Link Shape
vi: Hình Dạng Liên Kết

en: Link URL
vi: Liên kết URL

en: LinkedIn Profile Url
vi: URL Hồ sơ cá nhân LinkedIn

en: Links
vi: Liên kết

en: List All Shortcuts
vi: Liệt kết Tất cả các Lối tắt

en: List Settings
vi: Cài đặt Danh sách

en: Load
vi: Tải

en: Load A New Layout
vi: Tải Một Bản Thiết Kế Mới

en: Load From Library
vi: Tải về từ Thư viện

en: Load Layout
vi: Tải Giao Diện

en: Loaded
vi: Lên đạn

en: Loading pre-made layouts is a great way to jump-start your new page. The Divi Builder comes with dozens of layouts to choose from, and you can find lots of great free layouts online too. You can save your favorite layouts to the Divi Library and load them on new pages or share them with the community. Click the highlighted button to open the layouts menu and select a pre-made layout.
vi: Tải những bản thiết kế có sẵn là một cách hay để khởi động trang mới của bạn. Người Dựng Tiện Lợi có hàng tá bản thiết kế cho bạn lựa chọn, và bạn cũng có thể tìm được rất nhiều bản thiết kế trực tuyến miễn phí. Bạn có thể lưu những bản thiết kế yêu thích của mình vào Thư Viện Tiện Lợi và tải chúng lên những trang mới hoặc chia sẻ chúng với cộng đồng. Nhấn vào nút được tô sáng để mở bảng chọn bản thiết kế và chọn một bản thiết kế có sẵn.

en: Loading preview...
vi: Nạp xem thử...

en: Lock
vi: Khóa

en: Lock Item
vi: Khóa Mục

en: Lock Module
vi: Khóa Mô đun

en: Locked
vi: Khóa

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Logged in as %1$s
vi: Đăng nhập với tên %1$s

en: Login
vi: Đăng nhập

en: Login Button
vi: Nút Đăng nhập

en: Login Description
vi: Mô tả Đăng nhập

en: Login Fields
vi: Trường Đăng nhập

en: Login Form
vi: Biểu mẫu Đăng nhập

en: Login as %s
vi: Đăng nhập với tư cách %s

en: Logo
vi: Biểu tượng

en: Logo Image Alternative Text
vi: Biểu Tượng Hình Ảnh Các Văn Bản

en: Logo Image URL
vi: URL Hình ảnh Logo

en: Logo Title
vi: Logo Tựa

en: Luminosity
vi: Độ sáng

en: MailChimp List
vi: Danh sách MailChimp

en: Main
vi: Chính

en: Main Element
vi: Nhân tố chính

en: Maintenance Mode
vi: Chế Độ Bảo Trì

en: Make Fullscreen
vi: Hiển thị Toàn màn hình

en: Make Fullwidth
vi: Làm Toàn độ rộng

en: Make Menu Links Fullwidth
vi: Làm Đơn Liên Kết Fullwidth

en: Make Row Fullwidth
vi: Tạo Toàn bề rộng Hàng

en: Make This Row Fullwidth
vi: Xem rộng toàn màn hình dòng này

en: Make This Section Fullwidth
vi: Làm Phần Này Fullwidth

en: Make This Table Featured
vi: Làm nổi bật bảng này

en: Make a connection
vi: Tạo kết nối

en: Make sure you entered the captcha.
vi: Hãy chắc rằng bạn đã nhập captcha.

en: Make sure you fill in all required fields.
vi: Đảm bảo rằng bạn đã điền đủ các trường yêu cầu.

en: Make this a global item
vi: Lưu thành một mục dữ liệu toàn cầu

en: Manage
vi: Quản lý

en: Manage Categories
vi: Quản lý các Hạng mục

en: Manage Your Plugins
vi: Quản lý trình cắm của bạn

en: Map
vi: Bản đồ

en: Map Center Address
vi: Địa Chỉ Trung Tâm Bản Đồ

en: Map Pin Address
vi: Địa Chỉ Điểm Trên Bản Đồ

en: Map Pin Address cannot be empty
vi: Địa chỉ Pin Bản đồ không được trống

en: Max Width
vi: Chiều rộng tối đa

en: Maximum Length
vi: Độ Dài Tối Đa

en: Maximum length: %1$d characters.
vi: Chiều dài tối đa: %1$d kí tự.

en: Member Description
vi: Mô tả Thành viên

en: Member Image
vi: Hình ảnh Thành viên

en: Member Position
vi: Vị trí Thành viên

en: Member Social Links
vi: Liên kết Xã hội của Thành viên

en: Menu
vi: Trình đơn

en: Menu Link
vi: Liên kết Trình đơn

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Message Field
vi: Trường Thông báo

en: Message Pattern
vi: Kiểu mẫu Thông báo

en: Meta
vi: Dữ liệu

en: Meta Date Format
vi: Định dạng ngày tháng

en: Min
vi: p

en: Mine
vi: Của tôi

en: Minimum Length
vi: Độ Dài Tối Thiểu

en: Minimum length: %1$d characters.
vi: Chiều dài tối thiểu: %1$d kí tự.

en: Minute(s)
vi: Chút(s)

en: Mirror padding on both sides
vi: Đối xứng khoảng đệm cả hai bên

en: Mobile
vi: Mobil

en: Mobile Menu Background Color
vi: Mobil Đơn Nền

en: Mobile Menu Text Color
vi: Mobil Thực Đơn Màu

en: Modal Shortcuts
vi: Lối tắt Hộp thoại bật lên

en: Module
vi: Đơn thể

en: Module Customizer
vi: Bộ Tùy chỉnh Mô đun

en: Module Settings
vi: Thiết Lập Mô-đun

en: Module Shortcuts
vi: Lỗi tắt Mô đun

en: Module Use
vi: Sử Dụng Module

en: Module Width
vi: Chiều rộng mô đun

en: Modules
vi: Mô đun

en: Mouse Wheel Zoom
vi: Phóng Bằng Con Lăn Chuột

en: Move Item
vi: Di Chuyển Mục

en: Move Module
vi: Di chuyển mô-đun

en: Move Row
vi: Di chuyển dòng

en: Move Section
vi: Di chuyển phân đoạn

en: Move and copy module into dropped location
vi: Chuyển và sao chép mô đun vào vị trí thả

en: Moved
vi: Di chuyển

en: Multiply
vi: Nhân

en: Name
vi: Tên

en: Name Field
vi: Ô ghi tên

en: Navigation
vi: Điều hướng

en: Navigation Arrows
vi: Mũi tên Điều hướng

en: Network
vi: Mạng

en: New Bar Counter
vi: Bộ Đếm Thanh Mới

en: New Category Name
vi: Phân Loại Mới Tên

en: New Comment Title
vi: Tiêu đề bình luận mới

en: New Field
vi: Trường Mới

en: New Layout
vi: Bố trí Mới

en: New Message From %1$s%2$s
vi: Tin nhắn Mới Từ %1$s%2$s

en: New Module
vi: Mô đun mới

en: New Pin
vi: Điểm Mới

en: New Pricing Table
vi: Bảng giá Mới

en: New Project
vi: Dự Án Mới

en: New Row
vi: Dòng mới

en: New Section
vi: Phân đoạn mới

en: New Slide
vi: Slide Mới

en: New Social Network
vi: Mạng Xã Hội Mới

en: New Tab
vi: Thẻ mới

en: New Tag Name
vi: Thẻ Mới Tên

en: New Template Settings
vi: Thiết lập Mẫu mới

en: New Video
vi: Video Mới

en: Newer Comments <span class="meta-nav">&rarr;</span>
vi: Lời bình Mới hơn <span class="meta-nav">&rarr;</span>

en: Newsletter Button
vi: Nút Đăng ký Thư thông báo

en: Newsletter Description
vi: Mô tả Mẫu đăng ký Thư thông báo

en: Newsletter Fields
vi: Trường Thư tin

en: Newsletter Form
vi: Mẫu Đăng ký Thư thông báo

en: Next
vi: Tiếp theo

en: Next Entries &raquo;
vi: Mục Kế tiếp &raquo;

en: Next Link
vi: Liên kết Kế

en: Next Link Arrow
vi: Mũi tên liên kết kế tiếp

en: Next Link Text
vi: Văn bản Liên kết Kế

en: Next Post
vi: Bài đăng sau

en: No
vi: Không

en: No Animation
vi: Không Ảnh Động

en: No Comments
vi: Không có Lời bình

en: No File Selected
vi: Không có tập tin nào được chọn

en: No Repeat
vi: Không lặp lại

en: No available options for this configuration.
vi: Không có sẵn phương án cho cấu hình này.

en: No options added.
vi: Không có tuỳ chọn nào được thêm vào.

en: No results found
vi: Không tìm thấy kết quả

en: Normal
vi: Thông thường

en: Not saved, editor out of focus
vi: Chưa được lưu, trình chỉnh sửa không rõ ràng

en: Note
vi: Lưu ý

en: Note: Naming your widget area "sidebar 1", "sidebar 2", "sidebar 3", "sidebar 4" or "sidebar 5" will cause conflicts with this theme
vi: Ghi chú: Đặt tên vùng tiện ích của bạn "sidebar 1", "sidebar 2", "sidebar 3", "sidebar 4" or "sidebar 5" sẽ gây ra xung khắc với chủ đề này

en: Note: this field is used to disable browser autofill during the form editing in VB
vi: Lưu ý: trường này được sử dụng để vô hiệu hóa tính năng tự động điền biểu mẫu trong trình duyệt trong quá trình chỉnh sửa biểu mẫu tại VB

en: Note: this process cannot be undone.
vi: Lưu ý: quá trình này không thể hoàn tác.

en: Nothing found
vi: Không thấy gì

en: Nothing found in Trash
vi: Không thấy gì trong Thùng rác

en: Now that you have copied a module using the Right Click menu, you can Right Click in a new location to paste that module. Using the right click options shown, click the “Paste Module” button to paste the module you just copied into the empty column.
vi: Giờ bạn đã sao chép một đơn vị cấu thành bằng cách sử dụng bảng chọn chuột phải, bạn có thể nhấp chuột phải ở một vị trí mới để dán đơn vị cấu thành đó. Dùng tuỳ chọn chuột phải đã hiện ra, nhấn nút “Dán Đơn vị cấu thành” để dán đơn vị cấu thành bạn vừa sao chép vào trong cột còn trống.

en: Now that your pre-made layout has been loaded, we can start adding new content to the page. The Divi Builder organizes content using %1$s, %2$s and Modules. Sections are the largest organizational element. Click the highlighted button to add a new section to the page.
vi: Giờ bản thiết kế có sẵn của bạn đã được tải xong, chúng ta có thể bắt đầu thêm nội dung mới vào trang. Người Dựng Tiện Ích thiết lập nội dung sử dụng %1$s, %2$s và Đơn vị cấu thành. Phần là những yếu tố tổ chức lớn nhất. Nhấn nút được tô sáng để thêm phần mới vào trang.

en: Number
vi: Số

en: Number Counter
vi: Bộ Đếm Dạng Số

en: Number Counter Title
vi: Tên Bộ đếm Số

en: Numbers
vi: Số

en: Numbers Only (0-9)
vi: Chỉ Số (0-9)

en: Off
vi: Tắt

en: Offset Number
vi: Số bù vào

en: Old Price
vi: Giá Cũ

en: On
vi: Bật

en: Once set, a goal that has been placed inside a split testing subject cannot be moved outside the split testing subject. You can end your split test and start a new one if you would like to make this change.
vi: Một khi đã thiết lập, mục tiêu đã được đặt bên trong một đối tượng kiểm tra phân tách sẽ không thể di chuyển bên ngoài đối tượng kiểm tra phân tách. Bạn có thể chấm dứt kiểm tra phân tách của bạn và bắt đầu một cái mới nếu bạn muốn thực hiện thay đổi này.

en: Only Show Icon On Hover for %1$s
vi: Chỉ hiển thị biểu tượng On Hover cho %1$s

en: Only letters allowed.
vi: Chỉ được dùng chữ cái.

en: Only letters and numbers allowed.
vi: Chỉ được dùng chữ cái và số.

en: Only numbers allowed.
vi: Chỉ được dùng số.

en: Onsale
vi: Đang bán

en: Oops, it looks like the Divi Builder failed to load. Performing the following actions may help solve the problem.
vi: Ôi, có vẻ như Trình tạo Divi không thể tải được. Thực hiện những hành động sau đây có thể giúp giải quyết vấn đề này.

en: Open
vi: Mở

en: Open History Window
vi: Mở Cửa sổ Lịch sử

en: Open In Lightbox
vi: Mở Trong Lightbox

en: Open Page Settings
vi: Mở Cài đặt Trang

en: Open Portability Window
vi: Mở Cửa sổ Di động

en: Open Toggle
vi: Mở Công tắc

en: Open Toggle Background Color
vi: Màu nền Công tắc khi mở

en: Open Toggle Text Color
vi: Màu chữ Công tắc khi mở

en: Open Your Page Settings
vi: Mở Cài Đặt Trang Của Bạn

en: Open in Lightbox
vi: Mở bằng Lightbox

en: Options
vi: Tuỳ chọn

en: Order By
vi: Sắp xếp theo

en: Orientation
vi: Hướng

en: Our Team
vi: Nhóm Của Chúng Tôi

en: Output Styles Inline
vi: Thông tin đầu ra trực tiếp

en: Outset
vi: Khung viền bên ngoài

en: Overlay
vi: Hình đè

en: Overlay Icon
vi: Biểu tượng Hình đè

en: Overlay Icon Color
vi: Màu Biểu tượng Chồng

en: Padding
vi: Đệm

en: Padding limited to opposing value
vi: Khoảng đệm giới hạn giá trị đối lập

en: Page
vi: Trang

en: Page Dual Sidebars
vi: Trang Hai Thanh Trượt

en: Page Fullwidth
vi: Trang Toàn bề rộng

en: Page Left Sidebar
vi: Trang Thanh trượt Trái

en: Page Options
vi: Trang Lựa Chọn

en: Page Right Sidebar
vi: Trang Thanh trượt Phải

en: Page Settings
vi: Cài đặt trang

en: Page Shortcuts
vi: Lối tắt Trang

[ctx: Page, Post, Product, etc.]
en: %s Settings
vi: Cài đặt %s

en: Pagenavi
vi: Chuyển trang

en: Pagination Active Page
vi: Trang Hoạt hoá Phân trang

en: Parallax Method
vi: Phương pháp Thị sai

en: Parallax method
vi: Phương pháp Thị sai

en: Parent Category
vi: Cha Mẹ Phân Loại

en: Parent Category:
vi: Cha Mẹ Loại:

en: Parent Tag
vi: Cha Mẹ Thẻ

en: Parent Tag:
vi: Cha Mẹ Thẻ:

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Paste
vi: Dán

en: Paste After
vi: Dán Sau

en: Paste Module
vi: Dán Mô đun

en: Paste Module Styles
vi: Dán Kiểu Mô đun

en: Paste Style
vi: Dán Kiểu

en: Paste Your Copied Module
vi: Dán Đơn Vị Cấu Thành Đã Được Sao Chép Của Bạn

en: Paste the authorization code from the Aweber page that was just opened in a new tab here. You can generate a new authorization code %1$s here %2$s
vi: Dán mã ủy quyền từ trang Aweber vừa được mở trong một thẻ mới tại đây. Bạn có thể tạo một mã ủy quyền mới %1$s tại đây %2$s

en: Pasted
vi: Đã dán

en: Pause Video
vi: Dừng Video

en: Per
vi: Mỗi

en: Percent
vi: Phần trăm

en: Percent Container
vi: Bộ chứa Phần trăm

en: Percent Sign
vi: Bảng Phần Trăm

en: Percent Text
vi: Văn bản Phần trăm

en: Percentage
vi: Phần trăm

en: Percentage Color
vi: Màu Chỉ số Phần trăm

en: Performance
vi: Quá trình thực hiện

en: Person
vi: Người

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Phone View
vi: Giao diện điện thoại

en: Pin
vi: Ghim

en: Pin Settings
vi: Thiết Lập Điểm

en: Placeholder Color
vi: Màu Giữ chỗ

en: Placeholder Text
vi: Văn bản Giữ chỗ

en: Play Button
vi: Nút Chơi video

en: Play Icon
vi: Biểu tượng Phát

en: Play Icon Color
vi: Màu Biểu tượng khi Chơi video

en: Player Buttons
vi: Nút Trình phát

en: Player Pause
vi: Tạm dừng Trình phát

en: Player Sliders
vi: Bộ trượt Trình phát

en: Player Sliders Current
vi: Bộ trượt Trình phát Hiện tại

en: Player Timer
vi: Bộ định giờ Trình phát

en: Please enter first name
vi: Hãy nhập vào đầu tên

en: Please increase your PHP Memory Limit to 128M. You can return the value to default via the Divi Theme Options in the future
vi: Vui lòng tăng Giới hạn Bộ nhớ PHP của bạn lên 128M. Bạn có thể trả về giá trị mặc định thông qua Tùy chọn chủ đề của Divi trong tương lai

en: Please refresh the page and try again.
vi: Vui lòng làm mới trang và thử lại.

en: Please select at least 1 tab to save
vi: Vui lòng lựa chọn ít nhất một thẻ để lưu

en: Please, check the fields below to make sure you entered the correct information.
vi: Làm ơn, kiểm tra đồng dưới chắc chắn để các ông gõ đúng thông tin.

en: Please, fill in the following fields:
vi: Xin vui lòng, điền vào các lĩnh vực sau đây:

en: Please, fix the following errors:
vi: Xin hãy sửa những lỗi sau:

en: Plugin Options
vi: Bổ Sung Lựa Chọn

en: Portability
vi: Di động

en: Portfolio
vi: Hồ Sơ

en: Portfolio 1 Column
vi: Hồ Sơ 1 Cột

en: Portfolio Filters
vi: Bộ lọc Danh mục

en: Portfolio Fullwidth Carousel
vi: Hồ Sơ Dạng Cuộn Toàn Bề Rộng

en: Portfolio Fullwidth Grid
vi: Hồ Sơ Dạng Lưới Toàn Bề Rộng

en: Portfolio Grid
vi: Hồ Sơ Dạng Lưới

en: Portfolio Image
vi: Hình ảnh Danh  mục

en: Portfolio Item
vi: Mục Cặp giấy

en: Portfolio Pagination
vi: Phân trang Cặp giấy

en: Portfolio Post Meta
vi: Mô tả danh mục

en: Portfolio Title
vi: Tiêu đề Hồ sơ

en: Portrait
vi: Chân dung

en: Portrait Border Radius
vi: Bán kính Khung viền Chân dung

en: Portrait Height
vi: Chiều cao Chân dung

en: Portrait Image URL
vi: Ảnh Chân dung URL

en: Portrait Width
vi: Chiều rộng Chân dung

en: Position
vi: Chức vụ

en: Post Meta
vi: Lý lịch dữ liệu

en: Post Navigation
vi: Điều hướng Bài đăng

en: Post Slider
vi: Bộ trượt Bài đăng

en: Post Title
vi: Tên bài viết

en: Posts Number
vi: Số lượng bài viết

en: Posts by %s
vi: Các bài đăng của %s

en: Predefined Layouts
vi: Bố cục dựng sẵn

en: Prev
vi: Trước

en: Preview
vi: Xem trước

en: Preview Your Page On Mobile
vi: Xem Trước Trang Của Bạn Trên Di Động

en: Previous
vi: Trước

en: Previous Link
vi: Liên kết Trước

en: Previous Link Arrow
vi: Mũi tên liên kết trước

en: Previous Link Text
vi: Văn bản Liên kết Trước

en: Previous Post
vi: Bài đăng trước

en: Price
vi: Giá

en: Pricing Button
vi: Nút Bảng giá

en: Pricing Content
vi: Nội dung Bảng giá

en: Pricing Heading
vi: Tiêu đề Bảng giá

en: Pricing Item
vi: Vật phẩm Giá

en: Pricing Subtitle
vi: Phụ đề Giá

en: Pricing Table
vi: Bảng Giá

en: Pricing Table Settings
vi: Thiết lập Bảng giá

en: Pricing Tables
vi: Bảng giá

en: Pricing Title
vi: Tên Bảng giá

en: Pricing Top
vi: Đầu Bảng giá

en: Proceed
vi: Tiến hành

en: Product
vi: Sản phẩm

en: Product Category
vi: Sản Phẩm Loại

en: Product Count
vi: Số Sản phẩm

en: Product Features
vi: Tính Năng Sản Phẩm

en: Product Tour
vi: Tham Quan Sản Phẩm

en: Project
vi: Dự án

en: Project Categories
vi: Dự Án Phân Loại

en: Project Category
vi: Dự Án Phân Loại

en: Project Extended
vi: Dự Án Đã Mở Rộng

en: Project Extended 2
vi: Dự Án Đã Mở Rộng 2

en: Project Tag
vi: Dự Án Thẻ

en: Project Tags
vi: Dự Án Thẻ

en: Projects
vi: Dự án

en: Promo Button
vi: Nút

en: Promo Description
vi: Mô tả

en: Promo Title
vi: Tiêu đề Quảng cáo

en: Publish
vi: Xuất bản

en: Quote Icon
vi: Biểu tượng Ngoặc kép

en: Quote Icon Background Color
vi: Trích Biểu Tượng Màu Nền

en: Quote Icon Color
vi: Màu Biểu tượng Đoạn trích dẫn

en: Radial
vi: Tia

en: Radial Direction
vi: Chiều Tia

en: Radio Buttons
vi: Nút Đài

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Rating
vi: Xếp hạng

en: Read More Button
vi: Nút Đọc Thêm

en: Read more
vi: Đọc sách nhiều hơn.

en: Reading Rate
vi: Tỷ lệ đọc

en: Reads
vi: Số lần đọc

en: Recent Products
vi: Sản phẩm gần đây

en: Redirect
vi: Chuyển hướng

en: Redirect To The Current Page
vi: Chuyển hướng đến trang hiện tại

en: Redirect URL
vi: URL Chuyển hướng

en: Redirect users after successful form submission.
vi: Chuyển hướng người dùng sau khi gửi lên biểu mẫu thành công.

en: Redo
vi: Làm lại

en: Refresh Stats
vi: Làm mới số liệu thống kê

en: Regular
vi: Thông thường

en: Relation
vi: Mối liên hệ

en: Reload The Builder
vi: Nạp lại Builder

en: Remove
vi: Loại bỏ

en: Remove Border Separator
vi: Xóa Bộ chia Khung viền

en: Remove Featured Table Drop Shadow
vi: Bỏ Đổ bóng trong Bảng giá Nổi bật

en: Remove Inner Shadow
vi: Loại bỏ Bóng bên trong

en: Remove Module
vi: Xóa Mô đun

en: Remove Space Below The Image
vi: Xóa Khoảng Trắng Dưới Ảnh

en: Remove the connection
vi: Bỏ cái kết nối

en: Removed
vi: Gỡ

en: Removing connection...
vi: Cắt liên hệ...

en: Rename
vi: Thay đổi tên.

en: Renamed
vi: Thay đổi nó

en: Repeat
vi: Lặp lại

en: Repeat X (horizontal)
vi: Lặp lại X (ngang)

en: Repeat Y (vertical)
vi: Lặp lại Y (dọc)

en: Replace existing content.
vi: Thay thế nội dung hiện hữu.

en: Replace the existing content with loaded layout
vi: Thay thế nội dung đang có bằng bố trí mới

en: Reply
vi: Hồi đáp

en: Reply Button
vi: Nút trả lời

en: Required Field
vi: Trường Bắt buộc

en: Reset Roles
vi: Đặt Lại Nhiệm Vụ

en: Resize Modal
vi: Thay đổi kích thước modal

en: Responsive Zoom In
vi: Thu Nhỏ Tương thích

en: Responsive Zoom Out
vi: Phóng To Tương thích

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restrict padding to 10px increments
vi: Hạn chế khoảng đệm tăng tới 10px

en: Ridge
vi: Cạnh

en: Right
vi: Phải

en: Right Text
vi: Sang phải Văn bản

en: Right To Left
vi: Phải Sang Trái

en: Rotation
vi: Vòng xoay

en: Round
vi: Tròn

en: Rounded Rectangle
vi: Hình Chữ Nhật Góc Tròn

en: Row
vi: Hàng

en: Row Settings
vi: Cài đặt Dòng

en: Rows
vi: Dòng

en: Rules
vi: Luật lệ

en: Sale Badge
vi: Mác Bán hàng

en: Sale Badge Color
vi: Màu Thẻ Bán hàng

en: Sale Products
vi: Sản phẩm kinh doanh

en: Sales
vi: Doanh thu

en: Sales Page
vi: Trang Kinh Doanh

en: Saturation
vi: Bão hoà

en: Save
vi: Lưu

en: Save & Add To Library
vi: Lưu & Thêm vào Thư viện

en: Save & Exit
vi: Lưu & Thoát

en: Save And Add To Library
vi: Lưu và Thêm vào Thư viện

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save Divi Roles
vi: Cứu Divi Nhiệm Vụ

en: Save Draft
vi: Lưu nháp

en: Save Module To Library
vi: Lưu mô-đun vào thư viện

en: Save Page
vi: Lưu Trang

en: Save Page As Draft
vi: Lưu Trang là Nháp

en: Save Row To Library
vi: Lưu dòng vào thư viện

en: Save Section To Library
vi: Lưu phân đoạn vào thư viện

en: Save To Library
vi: Lưu vào Thư viện

en: Save Your Page
vi: Lưu Trang Của Bạn

en: Save as Draft
vi: Lưu dưới dạng nháp

en: Save as Global
vi: Lưu toàn cầu

en: Save as Global Item
vi: Lưu dưới dạng biến toàn cục

en: Save as Global:
vi: Lưu toàn cầu:

en: Save to Library
vi: Lưu vào Thư viện

en: Save winner as global item (selected subject will be synced and your global item will be updated in the Divi Library)
vi: Lưu biến thể chiến thắng làm biến toàn cục (đối tượng đã chọn sẽ được đồng bộ và biến toàn cục của bạn sẽ được cập nhật trong Thư viện Divi)

en: Save winner as non-global item (selected subject will no longer be a global item and your changes will not modify the global item)
vi: Lưu biến thể chiến thắng làm đề mục không toàn cục (đối tượng đã chọn sẽ không còn là biến toàn cục và các thay đổi của bạn sẽ không sửa đổi biến toàn cục)

en: Save your current page to the Divi Library for later use.
vi: Lưu trang hiện tại của bạn vào Thư viện Divi để dùng về sau.

en: Saved Module
vi: Cứu Module

en: Saved Row
vi: Cứu Hàng

en: Saved Section
vi: Cứu Phần

en: Scope
vi: Phạm vi

en: Screen
vi: Màn hình

en: Scroll Down Button
vi: Nút Cuộn Xuống

en: Scroll Down Icon
vi: Biểu tượng Kéo Xuống

en: Scroll Down Icon Color
vi: Màu Biểu tượng Kéo xuống

en: Scroll Down Icon Size
vi: Kích cỡ Biểu tượng Kéo xuống

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Search Categories
vi: Lục Phân Loại

en: Search Field
vi: Trường Tìm kiếm

en: Search Layouts
vi: Tìm Bố trí

en: Search Options
vi: Tùy chọn Tìm kiếm

en: Search Projects
vi: Tìm Kiếm Dự Án

en: Search Tags
vi: Tìm Thẻ

en: Search for:
vi: Tìm:

en: Sec
vi: '

en: Second(s)
vi: Thứ hai(s)

en: Section
vi: Mục

en: Section Background Color
vi: Màu nền phân đoạn

en: Section Settings
vi: Cài đặt phân đoạn

en: Sections
vi: Mục

en: See History
vi: Thấy Lịch Sử

en: Select
vi: Lựa chọn

en: Select A Different Goal
vi: Chọn mục tiêu khác

en: Select Color
vi: Chọn màu

en: Select Dropdown
vi: Chọn Đổ Xuống

en: Select File To Import
vi: Chọn tập tin để nhập

en: Select Split Testing Goal
vi: Chọn mục tiêu kiểm tra phân tách

en: Select Split Testing Subject
vi: Chọn Chủ đề Kiểm tra phân tách

en: Select Split Testing Winner
vi: Chọn biến thể chiến thắng bài kiểm tra phân tách

en: Select Your Goal
vi: Chọn mục tiêu của bạn

en: Select a Network
vi: Chọn Mạng

en: Select a list
vi: Lựa chọn một danh sách

en: Select a menu
vi: Chọn trình đơn

en: Select a menu that should be used in the module
vi: Chọn trình đơn sẽ được sử dụng trong mô-đun

en: Select a widget-area that you would like to display. You can create new widget areas within the Appearances > Widgets tab.
vi: Chọn vùng tiện ích bạn muốn hiện. Bạn có thể tạo các vùng tiện ích mới bằng cách vào Hiển Thị > Thẻ tiện ích.

en: Select category(ies) for new template or type a new name ( optional )
vi: Lựa chọn (các) hạng mục cho mẫu mới hoặc gõ một tên mới (tùy chọn)

en: Select how you would like to display the featured image in slides
vi: Chọn cách hiển thị ảnh đề cử trong các trang

en: Select the categories that you would like to include in the feed.
vi: Chọn thể loại bạn muốn đưa vào trong nguồn cấp dữ liệu.

en: Separate Modal
vi: Tách rời Modal

en: Service Provider
vi: Nhà cung cấp dịch vụ

en: Set As Audio for the module
vi: Thiết lập làm âm thanh cho mô-đun

en: Set As Background
vi: Thiết Lập Làm Hình Nền

en: Set As Background Video
vi: Thiết Lập Làm Video Nền

en: Set As Image
vi: Thiết Lập Làm Ảnh

en: Set As Slide Image
vi: Thiết Lập Làm Ảnh cho Slide

en: Set As Video
vi: Thiết Lập Làm Video

en: Set Winner Status
vi: Thiết lập trạng thái biến thể chiến thắng

en: Set image
vi: Thiết lập hình ảnh

en: Settings
vi: Thiết Lập

en: Settings Tabs
vi: Thiết Lập Thẻ

en: Settings Types
vi: Thiết Lập Kiểu

en: Shop
vi: Cửa hàng

en: Shop Basic
vi: Mua Sắm Cơ Bản

en: Shop Extended
vi: Mua Sắm Mở Rộng

en: Shortcode Conversions
vi: Chuyển đổi shortcode

en: Shortcode Tracking
vi: Theo dõi Shortcode

en: Shortcode for Tracking:
vi: Shortcode cần theo dõi:

en: Shortcuts
vi: Lối tắt

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show Arrows
vi: Hiển thị Mũi tên

en: Show Author
vi: Hiển thị Tác giả

en: Show Bullet
vi: Hiển thị Chấm

en: Show Categories
vi: Hiển thị Thể loại

en: Show Circle Border
vi: Hiển thị Viền Vòng Tròn

en: Show Comment Count
vi: Cho Bình Luận Đếm

en: Show Comments Count
vi: Hiểm thị bộ đếm bình luận

en: Show Content
vi: Hiển thị Nội dung

en: Show Controls
vi: Hiện Điều khiển

en: Show Date
vi: Hiển thị Ngày tháng

en: Show Divider
vi: Hiển thị Dòng phần chia

en: Show Excerpt
vi: Hiển thị Trích dẫn

en: Show Featured Image
vi: Hiển thị Ảnh Nổi Bật

en: Show Image / Video On Mobile
vi: Hiển thị Hình ảnh / Video trên Điện thoại

en: Show Image On Mobile
vi: Hiện Ảnh Trên Di động

en: Show Inner Shadow
vi: Hiển Thị Bóng Mờ Bên Trong

en: Show Meta
vi: Hiển thị lý lịch dữ liệu

en: Show Pagination
vi: Hiện Phân trang

en: Show Post Categories
vi: Hiển thị các Mục bài đăng

en: Show Post Meta
vi: Hiện Thông tin Bài đăng

en: Show Read More Button
vi: Hiện Nút Đọc Tiếp

en: Show Scroll Down Button
vi: Hiển thị Nút Kéo xuống

en: Show Slider Controls
vi: Hiển thị Điều khiển Thanh trượt

en: Show Title
vi: Hiển thị Tiêu đề

en: Show Title and Caption
vi: Hiển Thị Tiêu Đề và Chú Thích

en: Show author avatar
vi: Hiện ảnh đại diện tác giả

en: Show comments count
vi: Hiện số lời bình

en: Show reply button
vi: Hiện nút trả lời

en: Showing the full content will not truncate your posts in the slider. Showing the excerpt will only display excerpt text.
vi: Hiển thị toàn nội dung sẽ không cắt xén bài viết của bạn trong bộ trượt. Hiện phần trích dẫn sẽ chỉ hiển thị văn bản trích.

en: Showing the full content will not truncate your posts on the index page. Showing the excerpt will only display your excerpt text.
vi: Hiển thị nội dung đầy đủ sẽ không cắt bài viết của bạn trên trang danh mục. Hiển thị trích dẫn sẽ chỉ hiển thị đoạn trích của bạn.

en: Sidebar
vi: Thanh trượt

en: Sizing
vi: Căn chỉnh kích thước

en: Skip This Step
vi: Bỏ Qua Bước Này

en: Skype Button Action
vi: Comment Nút Hành Động

en: Slide Active Controller
vi: Bộ điều khiển Slide đang hoạt động

en: Slide Arrows
vi: Mũi tên Trượt

en: Slide Button
vi: Nút slide

en: Slide Controllers
vi: Bộ điều khiển slide

en: Slide Description
vi: Mô tả slide

en: Slide Description Container
vi: Thành phần mô tả trượt

en: Slide Image
vi: Ảnh cho Slide

en: Slide Image Vertical Alignment
vi: Canh Dọc Ảnh cho Slide

en: Slide Settings
vi: Thiết Lập Slide

en: Slide Title
vi: Tên slide

en: Slide Video
vi: Video Cho Slide

en: Slider
vi: Thanh Trượt

en: Slider Arrows
vi: Mũi tên Bộ trượt

en: Slider Arrows Color
vi: Màu sắc Mũi tên Thanh trượt

en: Slider Controls
vi: Điều khiển Thanh trượt

en: Slider Controls Color
vi: Màu sắc Điều khiển Thanh trượt

en: Smartphone
vi: Điện thoại thông minh

en: Snap Modal Left / Right
vi: Căn hộp thoại bật lên sang Trái / Phải

en: Snap to Left
vi: Gắn vào trái

en: Social Follow
vi: Theo dõi trên Mạng xã hội

en: Social Icon
vi: Biểu tượng Mạng xã hội

en: Social Media Follow
vi: Theo dõi Truyền thông Xã hội

en: Social Network
vi: Mạng Xã Hội

en: Social Network Settings
vi: Thiết Lập Mạng Xã Hội

en: Soft Light
vi: Sáng Nhẹ

en: Solid
vi: Khung viền nét liền

en: Sorry, you are not allowed to edit this item.
vi: Rất tiếc, bạn không dược phéo chỉnh sửa mục này.

en: Sort By Date: Newest To Oldest
vi: Lọc Theo Ngày: Mới Nhất Đến Cũ Nhất

en: Sort By Date: Oldest To Newest
vi: Lọc Theo Ngày: Cũ Nhất Đến Mới Nhất

en: Sort By Popularity
vi: Sắp xếp theo Phổ biến

en: Sort By Price: High To Low
vi: Sắp xếp theo Giá: Cao đến Thấp

en: Sort By Price: Low To High
vi: Sắp xếp theo Giá: Thấp đến Cao

en: Sort By Rating
vi: Sắp xếp theo Đánh giá

en: Space
vi: Khoảng cách

en: Spacing
vi: Chỉnh khoảng cách

en: Specialty
vi: Chuyên dụng

en: Specialty Section
vi: Mục Đặc biệt

en: Specify the value of your link's <em>rel</em> attribute. The <em>rel</em> attribute specifies the relationship between the current document and the linked document.<br><strong>Tip:</strong> Search engines can use this attribute to get more information about a link.
vi: Cụ thể hóa giá trị thuộc tính <em>rel</em> liên kết của bạn. Thuộc tính <em>rel</em> này chỉ định rõ mối quan hệ giữa tài liệu hiện tại và tài liệu được liên kết.<br><strong>Mẹo:</strong> Các công cụ tìm kiếm có thể sử dụng thuộc tính này để lấy thông tin về một liên kết.

en: Splash Page
vi: Trang Giới Thiệu

en: Split Test
vi: Kiểm tra phân tách

en: Split Testing
vi: Kiểm tra phân tách

en: Split Testing Statistics
vi: Thống kê kiểm tra phân tách

en: Split testing requires at least 2 subject variations. This variation cannot be removed until additional variations have been added
vi: Kiểm tra phân tách đòi hỏi ít nhất 2 biến thể đối tượng. Biến thể này không thể xóa cho đến khi biến thể bổ sung được thêm vào

en: Split testing requires at least 2 subject variations. This variation cannot be removed until additional variations have been added.
vi: Kiểm tra phân tách đòi hỏi ít nhất 2 biến thể đối tượng. Biến thể này không thể xóa cho đến khi biến thể bổ sung được thêm vào.

en: Standard
vi: Chuẩn

en: Standard Section
vi: Mục Tiêu chuẩn

en: Start Building
vi: Bắt đầu dựng

en: Start Position
vi: Vị Trí Bắt Đầu

en: State
vi: Trạng thái

en: Static CSS File Generation
vi: Thế hệ tệp tin ngôn ngữ CSS cố định

en: Statistics are being collected
vi: Đang thu thập số liệu thống kê

en: Statistics are still being collected for this time frame
vi: Vẫn đang thu thập số liệu thống kê cho khung thời gian này

en: Stats refresh interval
vi: Khoảng thời gian làm mới thống kê

en: Stats will be displayed upon sufficient data collection
vi: Số liệu thống kê sẽ được hiển thị khi thu thập đủ dữ liệu

en: Stays
vi: Số lần ở lại

en: Step 1:
vi: Bước 1:

en: Step 2: Paste in the authorization code and click "Make a connection" button:
vi: Bước 2: Dán vào mã cho phép và nhấn "kết nối" nút:

en: Still images cannot be generated from this video service and/or this video format
vi: Không tạo được ảnh tĩnh từ dịch vụ video và/hoặc định dạng video này

en: Styles
vi: Kiểu

en: Sub-Menus Open
vi: Trình Đơn Phụ Mở

en: Subhead
vi: Đầu đề phụ

en: Subhead Font Color
vi: Màu Phông chữ Tiêu đề phụ

en: Subheader
vi: Tiêu đề

en: Subheading Text
vi: Dòng Chữ Tiêu Đề Phụ

en: Subject
vi: Đối tượng

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit Button
vi: Nút gửi

en: Submit Button Text
vi: Văn bản nút phát lệnh

en: Submit Comment
vi: Gửi Lời bình

en: Submit a Comment
vi: Gửi Lời bình

en: Subscribe
vi: Đăng ký

en: Subscribed - look for the confirmation email!
vi: Đã đăng ký – hãy tìm email xác nhận!

en: Subscription Error:
vi: Lỗi Đăng ký:

en: Subtitle
vi: Tiêu đề phụ

en: Success Message
vi: Thông báo Thành công

en: Summary &amp; Data
vi: Tóm tắt & dữ liệu

en: Switch Back To Desktop Mode
vi: Trở Lại Chế Độ Màn Hình Nền

en: Switch Tabs
vi: Chuyển Thẻ

en: Tab
vi: Thẻ

en: Tab Settings
vi: Thiết lập Thẻ

en: Table Header Background Color
vi: Màu nền của Tiêu đề Bảng giá

en: Tablet
vi: Máy tính bảng

en: Tablet View
vi: Giao diện máy tính bảng

en: Tabs
vi: Thẻ

en: Tabs Content
vi: Nội dung Thẻ

en: Tabs Controls
vi: Điều khiển các Thẻ

en: Tags
vi: Thẻ

en: Take the Tour
vi: Đi tham quan

en: Template Name
vi: Tên Mẫu

en: Template Type
vi: Kiểu Khuôn mẫu

en: Testimonial
vi: Lời khen ngợi

en: Testimonial Author
vi: Tác giả Chứng thực

en: Testimonial Description
vi: Mô tả Chứng thực

en: Testimonial Meta
vi: lý lịch dữ liệu chứng thực

en: Testimonial Portrait
vi: Chân dung Chứng thực

en: Text
vi: Dòng Chữ

en: Text & Logo Orientation
vi: Hướng Chữ & Logo

en: Text Alignment
vi: Căn chỉnh Văn bản

en: Text Background Color
vi: Màu nền chữ

en: Text Color
vi: Màu Chữ

en: Text Max Width
vi: Văn Bản Max Rộng

en: Text Orientation
vi: Canh lề dòng chữ

en: Text Overlay Border Radius
vi: Bán kính Đường viền Chồng Chữ

en: Text Overlay Color
vi: Màu Chồng Chữ

en: Text Settings
vi: Cài đặt Văn bản

en: Text Vertical Alignment
vi: Căn chỉnh Dọc cho Chữ

en: Textarea
vi: Vùng văn bản

en: Thanks for contacting us
vi: Cám ơn bạn đã liên hệ chúng tôi.

en: The Divi Builder
vi: Trình tạo Divi

en: The Divi Builder has been updated, however your browser is loading an old cached version of the builder. Loading old files can cause the builder to malfunction.
vi: Divi Builder đã được cập nhật, tuy nhiên trình duyệt của bạn đang tải một phiên bản cũ của builder. Việc tải các tập tin cũ có thể làm builder hoạt động sai.

en: The Divi Builder has three different section types. %1$s sections conform to the standard width of your page layout. %2$s Sections can be used to create advanced sidebar layouts. %3$s sections extend the full width of your page and can be used with fullwidth modules. Click the “Regular” section button to add a new section to your page.
vi: Người Dựng Tiện Lợi có ba loại phần khác nhau. Phần %1$s phù hợp với chiều rộng tiêu chuẩn của dàn trang. Phần %2$s có thể được sử dụng để tạo ra những phần phụ trình bày nâng cao. Phần %3$s có thể mở rộng chiều rộng toàn bộ trang của bạn và có thể được sử dụng với các đơn vị cấu thành có chiều rộng toàn bộ. Chọn nút ở phần “Thường” để thêm phần mới vào trang của bạn.

en: The Maps module uses the Google Maps API and requires a valid Google API Key to function. Before using the map module, please make sure you have added your API key inside the Divi Theme Options panel. Learn more about how to create your Google API Key <a href="%1$s" target="_blank">here</a>.
vi: Mô-đun Bản đồ sử dụng API của Google Bản đồ và yêu cầu phải có khóa API hợp lệ của Google để hoạt động. Trước khi sử dụng mô-đun bản đồ, hãy đảm bảo bạn đã thêm khóa API của mình vào trong Bảng tùy chọn chủ đề của Divi. Tìm hiểu thêm về cách tạo Khóa API của Google <a href="%1$s" target="_blank">tại đây</a>.

en: The Skype account name.
vi: Cái Comment tài khoản tên.

en: The URL for this social network link.
vi: URL cho liên kết mạng xã hội này.

en: The following account will be removed:
vi: Tài khoản sau đây sẽ bị loại bỏ:

en: The section should have at least one row.
vi: Phần này phải có ít nhất một dòng.

en: The title of your blurb will appear in bold below your blurb image.
vi: Tiêu đề minh họa của bạn sẽ được in đậm dưới ảnh minh họa.

en: The title will be used within the tab button for this tab.
vi: Tiêu đề sẽ được sử dụng trong nút thẻ cho thẻ này.

en: The toggle title will appear above the content and when the toggle is closed.
vi: Tiêu đề chuyển trạng thái sẽ xuất hiện phía trên nội dung và khi nút chuyển trạng thái được đóng lại.

en: Theme Customizer
vi: Bộ Tùy chỉnh Chủ đề

en: Theme Options
vi: Sắc Lựa Chọn

en: This controls the direction of the lazy-loading animation.
vi: Nút này điều khiển hướng ảnh động.

en: This controls the how your text is aligned within the module.
vi: Thiết lập này kiểm soát dòng chữ của bạn được canh lề như thế nào trong mô-đun.

en: This controls the orientation of the image within the module.
vi: Thiết lập này điều chỉnh hướng của hình ảnh trong phạm vi mô đun.

en: This defines the HTML ALT text. A short description of your image can be placed here.
vi: Tùy chọn này xác định dòng chữ thay thế cho ảnh. Có thể đặt mô tả ngắn về ảnh của bạn ở đây.

en: This defines the HTML Title text.
vi: Tùy chọn này xác định Dòng Chữ Tiêu Đề HTML.

en: This element cannot be used as a your split testing goal. Please select a different module, or section.
vi: Phần tử này không thể được sử dụng làm mục tiêu kiểm tra phân tách của bạn. Vui lòng chọn một mô-đun hoặc phân đoạn khác.

en: This is not a valid excuse to not escape the passed value.
vi: Đây không phải lý do hợp lệ để không tránh tham trị này

en: This is not a valid excuse to not sanitize the passed value.
vi: Đây không phải một lý do hợp lệ để không giảm bớt tham trị này.

en: This is the date the countdown timer is counting down to. Your countdown timer is based on your timezone settings in your <a href="%1$s" target="_blank" title="WordPress General Settings">WordPress General Settings</a>
vi: Đây là ngày thời điểm hẹn giờ đang đếm ngược. Anh đếm thời gian chờ nổ hẹn giờ dựa trên timezone thiết lập trong <a href="%1$s" target="_blank" title="WordPress General Settings">WordPress General Settings</a>

en: This is the title displayed for the countdown timer.
vi: Đây là tiêu đề hiển thị cho bộ đếm ngược.

en: This option will cover the player UI on the main video. This image can either be uploaded in each video setting or auto-generated by Divi.
vi: Tùy chọn này sẽ bao phủ giao diện trình phát trên video chính. Ảnh này hoặc có thể tải lên trong thiết lập từng video hoặc tự động được Divitạo ra.

en: This post is password protected. Enter the password to view comments.
vi: Bài đăng này được bảo vệ bằng mật khẩu. Hãy nhập mật khẩu để xem lời bình.

en: This row cannot be duplicated because it contains a split testing goal. Goals cannot be duplicated. You must first end your split test before performing this action.
vi: Dòng này không thể được nhân đôi bởi vì nó có chứa một mục tiêu kiểm tra phân tách. Mục tiêu không thể được nhân đôi. Trước tiên, bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách trước khi thực hiện hành động này.

en: This row cannot be removed because it contains a split testing goal. Goals cannot be deleted. You must first end your split test before performing this action.
vi: Dòng này không thể xóa bởi vì nó có chứa một mục tiêu kiểm tra phân tách. Mục tiêu không thể được nhân đôi. Trước tiên, bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách trước khi thực hiện hành động này.

en: This section cannot be duplicated because it contains a split testing goal. Goals cannot be duplicated. You must first end your split test before performing this action.
vi: Phân đoạn này không thể được nhân đôi bởi vì nó có chứa một mục tiêu kiểm tra phân tách. Mục tiêu không thể được nhân đôi. Trước tiên, bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách trước khi thực hiện hành động này.

en: This section cannot be removed because it contains a split testing goal. Goals cannot be deleted. You must first end your split test before performing this action.
vi: Phân đoạn này không thể xóa bởi vì nó có chứa một mục tiêu kiểm tra phân tách. Mục tiêu không thể được nhân đôi. Trước tiên, bạn phải chấm dứt kiểm tra phân tách trước khi thực hiện hành động này.

en: This setting allows you to turn the navigation arrows on or off.
vi: Thiết lập này cho phép bạn bật hoặc tắt mũi tên điều hướng.

en: This setting determines the vertical alignment of your content. Your content can either be vertically centered, or aligned to the bottom.
vi: Thiết lập này xác định chế độ căn chỉnh theo chiều dọc cho nội dung của bạn. Nội dung của bạn có thể được căn giữa hoặc căn dưới theo chiều dọc.

en: This setting determines the vertical alignment of your slide image. Your image can either be vertically centered, or aligned to the bottom of your slide.
vi: Thiết lập này xác định canh dọc cho ảnh cho slide của bạn. Ảnh của bạn, hoặc có thể được canh giữa theo chiều dọc, hoặc canh xuống dưới cùng trên slide của bạn.

en: This setting will let you choose to use the thumbnail track controls below the slider or dot navigation at the bottom of the slider.
vi: Thiết lập này sẽ cho phép bạn chọn sử dụng các điều khiển rãnh dạng ảnh thu nhỏ bên dưới thanh trượt hoặc điều hướng dạng chấm ở dưới cùng thanh trượt.

en: This setting will make your slider arrows either light or dark in color.
vi: Thiết lập này sẽ biến mũi tên thanh trượt của bạn thành hoặc màu sáng hoặc màu tối.

en: This setting will make your slider controls either light or dark in color. Slider controls are either the arrows on the thumbnail track or the circles in dot navigation.
vi: Thiết lập này sẽ biến thanh trượt điều khiển của bạn thành hoặc màu sáng hoặc màu tối. Điều khiển Thanh trượt hoặc là mũi tên trên rãnh dạng ảnh thu nhỏ hoặc các vòng tròn trong điều hướng dạng chấm.

en: This setting will turn on and off the circle buttons at the bottom of the slider.
vi: Thiết lập này sẽ bật và tắt các nút tròn ở dưới cùng thanh trượt.

en: This setting will turn on and off the featured image in the slider.
vi: Thiết đặt này bật tắt phần ảnh đề cử trong bộ trượt.

en: This setting will turn on and off the meta section.
vi: Thiết đặt này bật tắt phần meta thông tin.

en: This setting will turn on and off the navigation arrows.
vi: Thiết lập này sẽ bật và tắt các mũi tên điều hướng.

en: This setting will turn on and off the read more button.
vi: Thiết đặt này sẽ bật hoặc tắt nút đọc tiếp.

en: This settings turns on and off the 1px divider line, but does not affect the divider height.
vi: Thiết lập này bật và tắt dòng phân chia 1px, nhưng không ảnh hưởng đến chiều cao dòng phân chia.

en: This will adjust the alignment of the module text.
vi: Thiết lập này sẽ điều chỉnh canh lề dòng chữ mô-đun.

en: This will adjust the color of the 1px divider line.
vi: Thiết lập này sẽ điều chỉnh màu sắc của dòng phân chia 1px.

en: This will adjust the color of the empty space in the bar (currently gray).
vi: Thiết Lập này sẽ điều chỉnh màu của khoảng trống trong thanh (hiện tại là màu xám).

en: This will change the fill color for the bar.
vi: Thiết Lập này sẽ thay đổi màu nền đối với thanh.

en: This will change the icon color.
vi: Thiết Lập này sẽ thay đổi màu sắc biểu tượng.

en: This will change the label of the module in the builder for easy identification.
vi: Tùy chọn này sẽ thay đổi nhãn của mô-đun trong chương trình tạo để dễ nhận biết.

en: This will change the label of the row in the builder for easy identification when collapsed.
vi: Điều này sẽ thay đổi cái nhãn của hàng trong khu xây dựng cho dễ nhận diện khi sụp đổ.

en: This will change the label of the section in the builder for easy identification when collapsed.
vi: Thao tác này sẽ đổi nhãn của phân đoạn trong builder để dễ nhận biết khi thu gọn.

en: This will change the label of the slide in the builder for easy identification.
vi: Điều này sẽ thay đổi những loại trượt trong xây dựng cho dễ nhận diện.

en: This will change the label of the video in the builder for easy identification.
vi: Thiết lập này sẽ thay đổi nhãn video trong chương trình tạo để dễ nhận biết.

en: This will control how your blurb text is aligned.
vi: Thiết lập này sẽ kiểm soát dòng chữ phần minh họa của bạn được canh lề như thế nào.

en: This will disable the module on selected devices
vi: Thao tác này sẽ tắt đơn thể trên thiết bị được chọn

en: This will turn thumbnails on and off.
vi: Thiết lập này sẽ bật và tắt ảnh thu nhỏ.

en: Thumbnail Item
vi: Mục Hình thu nhỏ

en: Thumbnail Orientation
vi: Định hướng Hình ảnh nhỏ

en: Thumbnail Overlay Color
vi: Màu Hình đè thu nhỏ

en: Timer Section
vi: Bộ đếm thời gian

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Title Font Color
vi: Màu Phông chữ Tiêu đề

en: Title displayed above the portfolio.
vi: Tiêu đề hiển thị phía trên hồ sơ.

en: Title/Meta Background Image
vi: Hình ảnh nền Tiêu đề

en: Title: a-z
vi: Tiêu đề: a-z

en: Title: z-a
vi: Tiêu đề: z-a

en: Toggle
vi: Đảo trạng thái

en: Toggle Content
vi: Nội dung Công tắc

en: Toggle Divi Builder
vi: Bật Tắt Divi Xây Dựng

en: Toggle Icon
vi: Biểu tượng Công tắc

en: Toggle Settings Bar
vi: Chuyển đổi Thanh Cài đặt

en: Toggle Title
vi: Tên Công tắc

en: Toggle between the various blog layout types.
vi: Chuyển đổi giữa nhiều loại giao diện blog khác nhau.

en: Top
vi: Trên cùng

en: Top Center
vi: Trên Trung Tâm

en: Top Left
vi: Bên Trái

en: Top Padding
vi: Khoảng đệm trên

en: Top Rated Products
vi: Sản phẩm đứng đầu

en: Top Right
vi: Bên Phải

en: Top To Bottom
vi: Trên Xuống Dưới

en: Total
vi: Tổng cộng

en: Transparent Background Color
vi: Màu Nền Trong Suốt

en: True Parallax
vi: Thị sai Thực sự

en: Try Again
vi: Thử lại

en: Turn comment count on and off.
vi: Quay bình luận tin vào và ra đi.

en: Turn on or off the author link.
vi: Bật hoặc tắt liên kết tác giả.

en: Turn pagination on and off.
vi: Bật hoặc tắt phân trang.

en: Turn project titles on or off.
vi: Bật hoặc tắt tiêu đề dự án.

en: Turn the captcha on or off using this option.
vi: Bật hoặc tắt Captcha bằng cách sử dụng tùy chọn này.

en: Turn the category links on or off.
vi: Bật hoặc tắt liên kết thể loại.

en: Turn the date display on or off.
vi: Bật hoặc tắt hiển thị ngày tháng.

en: Turn the date on or off.
vi: Bật hoặc tắt Ngày tháng.

en: Turned Off
vi: Tắt

en: Turned On
vi: Bật

en: Turning this on will allow automatic sliding to continue on mouse hover.
vi: Quay cái này sẽ cho phép tự động trượt tiếp tục chuột đi qua.

en: Turning this on will exclude Pages from search results
vi: Bật cái này sẽ bỏ qua Trang khỏi kết quả tìm kiếm

en: Turning this on will exclude Posts from search results
vi: Bật cái này sẽ bỏ qua Bài viết khỏi kết quả tìm kiếm

en: Turning this on will hide the Search button
vi: Bật cái này sẽ ẩn nút Tìm kiếm

en: Twitter Profile Url
vi: URL Hồ sơ Twitter

en: Type
vi: Kiểu

en: Type the Redirect URL
vi: Nhập URL Chuyển hướng

en: Type the message you want to display after successful form submission. Leave blank for default
vi: Nhập thông báo bạn muốn hiển thị sau khi gửi biểu mẫu thành công. Để trống cho mặc định

en: Type the text you want to use as placeholder for the search field.
vi: Nhập văn bản muốn dùng làm giữ chỗ cho trường tìm kiếm.

en: URLs Open
vi: Mở URLs

en: Unable to perform copy/paste process due to inavailability of localStorage feature in your browser. Please use latest modern browser (Chrome, Firefox, or Safari) to perform copy/paste process
vi: Không thể thực hiện bản sao/dán xử lý do inavailability của localStorage chức năng của duyệt. Xin vui lòng sử dụng mới nhất hiện đại duyệt (mạ bạc, Firefoxdescription, hay Săn) để thực hiện rõ/dán quá trình

en: Unauthorized Action
vi: Hành động trái phép

en: Unauthorized access. Preview cannot be accessed outside %1$s.
vi: Không được phép truy cập. Xem thử không thể được truy cập ngoài %1$s.

en: Undent List
vi: Danh sách không Thụt vào

en: Underline Text
vi: Gạch chân Ký tự

en: Undo
vi: Cởi

en: Undo, Redo And Restore
vi: Xoá, Làm Lại Và Lưu Trữ

en: Unit
vi: Đơn vị

en: Unlock
vi: Mở

en: Unlock Module
vi: Mở Khoang

en: Unlock Row
vi: Mở Hàng

en: Unlock Section
vi: Mở Khoá Phần

en: Unlocked
vi: Khóa

en: Unsaved changes will be lost if you leave the Divi Builder at this time.
vi: Những thay đổi chưa lưu sẽ bị mất nếu bạn thoát Divi Builder vào lúc này.

en: Update Category
vi: Cập Nhật Phân Loại

en: Update Gallery
vi: Cập Nhật Thư Viện

en: Update Tag
vi: Cập Nhật Thẻ

en: Upgrade
vi: Nâng cấp

en: Upgrade WordPress
vi: Nâng cấp WordPress

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload a video
vi: Tải video lên

en: Upload an audio file
vi: Tải tập tin âm thanh lên

en: Upload an image
vi: Tải Ảnh Lên

en: Upload an image to display at the top of your blurb.
vi: Tải ảnh lên để hiển thị ở trên cùng phần minh họa của bạn.

en: Upload the .WEBM version of your video here. All uploaded videos should be in both .MP4 .WEBM formats to ensure maximum compatibility in all browsers.
vi: Tải phiên bản .WEBM video của bạn tại đây. Tất cả video được tải lên nên thể hiện dưới cả hai dạng .MP4 và .WEBM để đảm bảo khả năng tương thích tối đa với tất cả trình duyệt.

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display over your video. You can also generate a still image from your video.
vi: Tải lên ảnh mong muốn của bạn, hoặc gõ vào URL đến ảnh bạn muốn hiển thị trên video của mình. Bạn cũng có thể tạo ảnh tĩnh từ video của mình.

en: Upload your desired image, or type in the URL to the image you would like to display.
vi: Tải ảnh mong muốn của bạn, hoặc gõ vào URL đến ảnh bạn muốn hiển thị.

en: Upload your desired video in .MP4 format, or type in the URL to the video you would like to display
vi: Tải video mong muốn của bạn theo định dạng .MP4, hoặc nhập URL video mà bạn muốn hiển thị.

en: Upon ending your split test, you will be asked to select which subject variation you would like to keep. Remaining subjects will be removed.
vi: Sau khi kết thúc bài kiểm tra phân tách, bạn sẽ được yêu cầu chọn biến thể đối tượng nào mà bạn muốn giữ. Các đối tượng còn lại sẽ bị xóa.

en: Upwards
vi: Hướng lên

en: Url
vi: URL

en: Url Opens
vi: URL Mở

en: Use Background Color
vi: Dùng Màu Nền

en: Use Background Color Gradient
vi: Sử Dụng Màu Nền Theo Biên Độ Giảm Dần

en: Use Background Overlay
vi: Dùng Chồng Nền

en: Use Border
vi: Sử dụng Khung viền

en: Use Custom Gutter Width
vi: Dùng Thước Đường Mương Rộng

en: Use Custom Styles for %1$s
vi: Dùng tự Chọn cách riêng cho %1$s

en: Use Custom Width
vi: Sử dụng Tủy chỉnh Chiều rộng

en: Use Default Editor
vi: Dùng Trình sửa Mặc định

en: Use Dot Navigation
vi: Sử dụng Điều Hướng Dạng Chấm

en: Use Dropshadow
vi: Sử dụng Đổ bóng

en: Use Focus Border Color
vi: Sử dụng Màu Khung viền Trung tâm

en: Use Grayscale Filter
vi: Dùng Bộ lọc Thang xám

en: Use Icon
vi: Sử dụng Biểu tượng

en: Use Icon Font Size
vi: Sử dụng Biểu tượng Kích cỡ Phông chữ

en: Use Parallax Effect
vi: Sử dụng Hiệu ứng Thị sai

en: Use Parallax effect
vi: Sử dụng hiệu ứng Thị sai

en: Use Percentages
vi: Sử dụng Chỉ số Phần trăm

en: Use Post Excerpt if Defined
vi: Dùng Đoạn trích Bài đăng nếu Được định nghĩa

en: Use Text Background Color
vi: Sử dụng Màu nền cho chữ

en: Use Text Overlay
vi: Dùng Chồng Chữ

en: Use The Divi Builder
vi: Sử dụng Trình tạo Divi

en: Use Thumbnail Track
vi: Sử dụng Rãnh dạng ảnh thu nhỏ

en: Use Visual Builder
vi: Sử dụng Visual Builder

en: Use the color picker to choose a background color for this module.
vi: Sử dụng bảng chọn màu sắc để chọn màu nền cho mô-đun này.

en: Use the color picker to choose a color for the background overlay.
vi: Dùng bộ chọn màu để chọn màu làm chồng nền.

en: Use the color picker to choose a color for the text overlay.
vi: Dùng bộ chọn màu để chọn màu làm chồng chữ.

en: Use the fields below to add a new account.
vi: Sử dụng các trường dưới đây để thêm một tài khoản mới.

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Using the Divi Role Editor, you can limit the types of actions that can be taken by WordPress users of different roles. This is a great way to limit the functionality available to your customers or guest authors to ensure that they only have the necessary options available to them.
vi: Dùng Divi Vai Biên tập, anh có thể hạn chế các loại hành động cũng có thể bị cướp bởi WordPress người khác nhau nhiệm vụ. Đây là một cách tuyệt vời, để giới hạn những chức năng sẵn sàng cho những khách hàng của ông hay khách tác giả để bảo đảm rằng họ chỉ cần thiết lựa chọn sẵn sàng cho họ.

en: Vertically Centered
vi: Căn giữa theo chiều dọc

en: Video Icon
vi: Biểu tượng Video

en: Video MP4/URL
vi: Video .MP4 URL

en: Video Settings
vi: Thiết lập Video

en: Video Slider
vi: Thanh Lướt Video

en: Video Webm
vi: Video .WEBM

en: View Layout
vi: Xem Bố trí

en: View Project
vi: Xem Dự Án

en: View Split Testing Stats
vi: Xem thống kê kiểm tra phân tách

en: View Stats
vi: Xem số liệu thống kê

en: Visibility
vi: Hiển thị

en: Visible
vi: Hiện

en: Visual
vi: Thị giác

en: Website Field
vi: Ô trang web

en: Welcome To The Divi Builder
vi: Chào Mừng Đến Với Người Dựng Tiện Lợi

en: When enabled, a background color is added behind the slider text to make it more readable atop background images.
vi: Khi bật, màu nền sẽ được thêm vào văn bản bộ trượt để làm nó dễ đọc hơn trên ảnh nền.

en: When enabled, a custom overlay color will be added above your background image and behind your slider content.
vi: Khi bật, màu chồng tuỳ biến sẽ được thêm vào trên ảnh nền và dưới nội dung bộ trượt.

en: When this option is enabled, the builder's inline CSS styles for all pages will be cached and served as static files. Enabling this option can help improve performance.
vi: Khi tuỳ chọn này được cho phép, ngôn ngữ kiểu CSS trực tiếp của người dựng dành cho tất cả các trang sẽ được lưu trữ và được sử dụng như những tệp tin cố định. Cho phép tuỳ chọn này có thể giúp cải thiện quá trình thực hiện.

en: When this option is enabled, the builder's inline CSS styles for this page will be cached and served as a static file. Enabling this option can help improve performance.
vi: Khi tuỳ chọn này được cho phép, ngôn ngữ kiểu CSS trực tiếp của người dựng dành cho trang này sẽ được lưu trữ và được sử dụng như một tệp tin cố định. Cho phép tuỳ chọn này có thể giúp cải thiện quá trình thực hiện.

en: When you are all done, you can save your changes by clicking the %1$s button inside of your page settings bar. You can also press Ctrl + S at any time to save your changes. Click the highlighted Save button to save your changes. Don’t worry, the page you were working on before starting this tour will not be lost!
vi: Khi bạn đã làm xong tất cả, bạn có thể lưu những thay đổi của mình bằng cách nhấn vào nút %1$s ở trong thanh cài đặt trang của bạn. Bạn cũng có thể nhấn Ctrl + S bất cứ lúc nào để lưu những thay đổi của mình. Nhấn vào nút Lưu được tô sáng để lưu những thay đổi của bạn. Đừng lo, trang mà bạn đang làm việc trước khi bắt đầu tham quan sẽ không bị mất!

en: Whenever you hover over a Section, Row or Module in the Divi Builder, action buttons will appear. These buttons can be used to move, modify, duplicate or delete your content. Click the highlighted “duplicate” icon to duplicate the blurb module that you just added to the page.
vi: Khi bạn nhấn giữ ở trên một Phần, Hàng hoặc Đơn vị cấu thành ở Người Dựng Tiện Lợi, nút hoạt động sẽ xuất hiện. Những nút này có thể được sử dụng để di chuyển, điều chỉnh, sao chép hoặc xoá nội dung của bạn. Nhấn biểu tượng “sao chép” được tô sáng để sao chép mô tả đơn vị cấu thành mà bạn vừa thêm vào trang.

en: Whenever you make changes in the Divi Builder, these changes can be Undone, Redone, Discarded or Accepted. Now that you have adjusted your module’s title, you can click the red discard button to cancel these changes, or your can click the green button to accept them.
vi: Khi bạn có những thay đổi trong Người Dựng Tiện Lợi, những thay đổi này không thể bị xoá, làm lại, huỷ bỏ hoặc chấp nhận. Giờ khi bạn đã điều chỉnh tựa đề của đơn vị cấu thành, bạn có thể nhấn nút huỷ bỏ màu đỏ để huỷ những thay đổi này, hoặc bạn có thể nhấn nút màu xanh để chấp nhận chúng.

en: Whether or not to show the title and caption for images (if available).
vi: Hiển thị hoặc không hiển thị tiêu đề và chú thích cho ảnh (nếu có sẵn).

en: While editing your page, it’s easy to see what your design will look like on mobile devices. You can also make adjustments to your module, row and section settings for each mobile breakpoint. Click the highlighted “Tablet” icon to enter Tablet preview mode.
vi: Khi chỉnh sửa trang của bạn, rất dễ dàng để xem thiết kế của bạn sẽ trông như thế nào trên thiết bị di động. Bạn cũng có thể chỉnh sửa đơn vị cấu thành của mình, cài đặt hàng và phần cho từng lệnh tạm ngưng di động. Nhấn vào biểu tượng “Máy Tính Bảng” được tô sáng để vào chế độ Máy Tính Bảng xem trước.

en: While using the Divi Builder, you can access your page settings by toggling the page settings bar at the bottom of your screen. Click the highlighted button to reveal your page settings.
vi: Khi sử dụng Người Dựng Tiện Lợi, bạn có thể truy cập cài đặt trang của bạn bằng cách bật tắt tính năng thanh cài đặt trang ở cuối màn hình.

en: Widget
vi: Công cụ

en: Widget Area
vi: Vùng Tiện Ích

en: Widget Name
vi: Tên Tiện Ích

en: Wireframe View
vi: Chế độ xem Khung lưới

en: With previous versions of the builder, css styles for the modules' design settings were output inline in the footer. Enable this option to restore that behavior.
vi: Theo những phiên bản trước của người dựng, ngôn ngữ kiểu css cho việc thiết lập bản thiết kế của các đơn vị cấu thành là thông tin đầu ra trực tiếp ở chân trang in. Cho phép tuỳ chọn này để khôi phục hoạt động đó.

en: Within each column you can add one or more Modules. A module is basic content element. The Divi Builder comes with over 40 different content elements to choose from, such as Images, Videos, Text, and Buttons. Click the highlighted Blurb button to add a new Blurb module to the first column in your row.
vi: Trong mỗi cột bạn có thể thêm một hoặc nhiều Đơn vị cấu thành. Một đơn vị cấu thành là yếu tố nội dung cơ bản. Người Dựng Tiện Lợi có hơn 40 yếu tố nội dung khác nhau để lựa chọn, như Hình Ảnh, Video, Văn bản, và Nút. Nhấn nút Mô Tả được tô sáng để thêm một đơn vị cấu thành mô tả mới vào cột đầu tiên trong hàng của bạn.

en: Yes
vi: Có

en: You Have Unsaved Changes
vi: Bạn Có những Thay đổi Chưa Lưu

en: You are using an outdated version of WordPress. Please upgrade.
vi: Bạn đang sử dụng một phiên bản lỗi thời của WordPress. Vui lòng nâng cấp.

en: You are using an outdated version of the theme. The latest version is %1$s
vi: Bạn đang sử dụng phiên bản lỗi thời của chủ đề. Phiên bản mới nhất là %1$s

en: You are using the %1$s plugin. We recommend clearing the plugin cache after updating your theme.
vi: Bạn đang sử dụng trình cắm %1$s. Chúng tôi khuyên bạn nên xóa bộ nhớ đệm của trình cắm sau khi cập nhật chủ đề của bạn.

en: You are using third party plugins. Try disabling each plugin to see if one is causing a conflict.
vi: Bạn đang sử dụng trình cắm của bên thứ ba. Hãy thử tắt từng trình cắm để xem liệu có cái nào đang gây ra xung đột hay không.

en: You can switch back and forth between each preview mode freely while editing your page. Now that we have previewed our page on Tablet, let’s switch back to Desktop preview mode by clicking the highlighted button.
vi: Bạn có thể xoay trước và sau giữa từng chế độ xem trước một cách tự do khi chỉnh sửa trang của mình. Giờ khi chúng ta đã xem trước trang của mình trên Máy Tính Bảng, hãy trở lại chế độ Màn Hình Nền xem trước bằng xách nhấn nút được tô sáng.

en: You cannot add global modules into global sections or rows
vi: Bạn không thể thêm các mô đun toàn cầu vào các mục hoặc dòng toàn cầu

en: You cannot add global rows into global sections
vi: Bạn không thể thêm các dòng toàn cầu trong các mục toàn cầu

en: You cannot clear your layout while a split testing is running. Please end your split test before clearing your layout.
vi: Bạn không thể xóa giao diện của mình trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot import or export a layout while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể nhập hoặc xuất giao diện trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng ngừng phần kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot load a new layout while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể tải giao diện mới trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot save layout while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể lưu giao diện trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot save this module while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể lưu mô-đun này trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot save this row while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể lưu hàng này trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You cannot save this section while a split test is running. Please end your split test and then try again.
vi: Bạn không thể lưu phân đoạn này trong khi kiểm tra phân tách đang chạy. Vui lòng chấm dứt bài kiểm tra phân tách của bạn và sau đó thử lại.

en: You currently don't have any projects assigned to a category.
vi: Bạn hiện không có dự án nào gắn kết với kiểu mục.

en: You do not have permission to edit the module, row or section in this split test.
vi: Bạn không có quyền chỉnh sửa mô-đun, hàng hoặc phân đoạn trong bài kiểm tra phân tách này.

en: You do not have permission to perform this task.
vi: Anh không có quyền để thực hiện nhiệm vụ này.

en: You do not have permission to unlock this module.
vi: Anh không có quyền mở module này.

en: You do not have permission to unlock this row.
vi: Anh không có quyền mở hàng này.

en: You do not have permission to unlock this section.
vi: Anh không có quyền mở khoá phần này.

en: You do not have sufficient permissions to export the content of this site.
vi: Bạn không có đủ quyền để xuất nội dung trang này.

en: You don't have sufficient permissions to access the settings
vi: Anh không có quyền truy cập vào các thiết lập

en: You entered the wrong number in captcha.
vi: Bạn đã nhập sai số captcha.

en: You have WP_DEBUG enabled. Please disable this setting in wp-config.php
vi: Bạn đã bật WP_DEBUG. Vui lòng tắt cài đặt này trong wp-config.php

en: You have activated the Divi Leads Split Testing System. Using split testing, you can create different element variations on your page to find out which variation most positively affects the conversion rate of your desired goal. After closing this window, please click on the section, row or module that you would like to split test.
vi: Bạn đã kích hoạt Hệ thống Kiểm tra phân tách cắt đường dẫn của Divi. Sử dụng kiểm tra phân tách, bạn có thể tạo ra các biến thiên phần tử khác nhau trên trang web của mình để tìm ra biến thể ảnh hưởng tích cực nhất đến tỷ lệ chuyển đổi mục tiêu mong muốn của bạn. Sau khi đóng cửa sổ này, bạn hãy nhấn vào đoạn, hàng hoặc mô-đun mà bạn muốn kiểm tra phân tách.

en: You have not saved any items to your Divi Library yet. Once an item has been saved to your library, it will appear here for easy use.
vi: Bạn chưa lưu mục nào vào Thư viện Divi của bạn. Khi một mục đã được lưu vào thư viện, nó sẽ xuất hiện ở đây để cho bạn thuận tiện sử dụng.

en: You need to select a split testing goal first.
vi: Trước tiên bạn cần phải chọn mục tiêu kiểm tra phân tách.

en: You need to select a split testing subject first.
vi: Trước tiên bạn cần phải chọn đối tượng kiểm tra phân tách.

en: You were using global item as split testing winner. Consequently, you have to choose between:
vi: Bạn đã sử dụng biến toàn cục làm biến thể chiến thắng bài kiểm tra phân tách. Do đó, bạn phải lựa chọn giữa:

en: You're about to update global module. This change will be applied to all pages where you use this module. Press OK if you want to update this module
vi: Bạn chuẩn bị cập nhập mô đun toàn cầu. Sự thay đổi này sẽ được áp dụng cho tất cả các trang mà bạn sử dụng mô đun này. Nhấn OK nếu bạn muốn cập nhật mô đun này

en: Your Save Has Failed
vi: Lưu Thất bại

en: Your comment is awaiting moderation.
vi: Lời bình của bạn đang đợi xem xét.

en: Your memory limit can't be changed automatically
vi: Giới hạn bộ nhớ của bạn không thể thay đổi tự động

en: Your memory limit has been increased
vi: Giới hạn bộ nhớ của bạn đã được tăng lên

en: Your page contains changes that have not been saved. If you close the builder without saving, these changes will be lost. If you would like to leave the builder and save all changes, please select <strong>Save & Exit</strong>. If you would like to discard all recent changes, choose <strong>Discard & Exit</strong>.
vi: Trang của bạn có những thay đồi chưa được lưu. Nếu bạn đóng trình tạo này mà không lưu, thì những thay đổi này sẽ mất đi. Nếu bạn muốn thôi trình tạo này và lưu tất cả các thay đổi, vui lòng lựa chọn <strong>Lưu & Thoát</strong>. Nếu bạn muốn hủy tất cả những thay đổi gần đây, hãy chọn <strong>Hủy & Thoát</strong>.

en: You’re Ready To Go!
vi: Bạn Đã Sẵn Sàng Rồi!

en: Zoom Icon Color
vi: Màu Biểu tượng Thu Phóng

en: Zoom Out
vi: Thu nhỏ

en: by
vi: bởi

en: by
vi: bởi

en: by %s
vi: bởi %s

en: checked
vi: đã được kiểm tra

[ctx: clear static css files]
en: Clear
vi: Xóa

en: comments
vi: Lời bình

en: contains
vi: Chứa

en: default
vi: Mặc định

en: does not contain
vi: không chứa

en: does not equal
vi: không tương đương

en: equals
vi: Tương đương

[ctx: et_builder]
en: Submit Comment
vi: Gửi Lời bình

en: is empty
vi: trống

en: is greater than
vi: nhiều hơn

en: is less than
vi: ít hơn

en: is not empty
vi: không trống

en: loading...
vi: đang tải...

en: no
vi: không

en: not Global
vi: không Toàn cầu

en: not checked
vi: chưa được kiểm tra

[ctx: number of comments]
en: %s Comment | %s Comments
vi[0]: %s Bình luận

en: on %1$s at %2$s
vi: trên %1$s lúc %2$s

en: on Desktop
vi: trên Máy bàn

en: on Phone
vi: trên Điện thoại

en: on Tablet
vi: trên Máy tính bản

en: px
vi: pixels

en: read more
vi: Đọc thêm

en: read more...
vi: Đọc thêm...

en: regenerate your thumbnails
vi: tạo lại hình ảnh nhỏ của mình

en: yes
vi: vâng

en: you don't have sufficient permissions to access this page
vi: anh không có quyền truy cập trang này
